• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chó bull nhà em

phanhuyich

ngày về nhà mới 24/12

sau vài ngày

bị xử bắn vì đái bậy nè

đi vũng tàu du hí với hàng xóm

em mới nuôi nên còn gà lắm, anh em nào ở gò vấp bữa nào có cafe off thì alo cho em đi ké với nha, hihihi học hỏi. 0908022727 duy

jennychan

Member
hix đẹp quá, nhìn yêu quá chỉ muốn cắn1 cái thôi ^^. Mình cũng ao ước có 1giống bạn mà không đủ tài chính nên đành nhìn và thèm. Chúcmau ăn chóng lớn nhé

trung2t3c

Active Member
Tôi cũng ở Gò Vấp đường Lê Đức Thọ...cũng có niềm đam mê về bulldog...nếu có rảnh cứ alo gặp mặt 24/24

p/s: bạn nói rõ hơn về nguồn gốc xuất xứ của 2 e bull này đi........ 2 bé nhìn đẹp lắm

Bol_Le

Member
Nếu e nhớ không nhầm thì bé màu trắng là con của Dolla nhà a Thế Quang đúng ko bác?

phanhuyich

Nếu e nhớ không nhầm thì bé màu trắng là con của Dolla nhà a Thế Quang đúng ko bác?

chó nhà hàng xóm nên mình đâu có biết nguồn gốc. còn con của mình thì được ông anh bán lại, nghe đâu ổng bắt của chú nào bên kha vạn cân.

Bol_Le

Member
Bé nhà bác thì đẹp nhưng còn thiếu mỗi cái tai rose nữa là hoàn chỉnh.Còn bé nhà hàng xóm là con của Dollar vì e mới mua 1 bé cũng con Dollar nhưng khác mẹ.

phanhuyich

không bít tai rose là tai như thế nào vậy. thắch mắc cần được giải đáp, thông cảm em mới nuôi cún nên không rành thuật ngữ chuyên môn

imember

Chân Dung thằng hàng xóm................

BOUNS thêm tấm MERRY CHIRSTMAS

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Nhìn 2 bé dễ thương quá, mình cũng mê bull lắm. Hiện có 1 em cái 3 tháng. Mình ở gần chợ Hóc Môn hôm nào giao lưu chơi nhé Duy