• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chó bị rụng lông

fox.love.bi

mọi người ơi cho em hỏi với, chó nhà em mới sinh gần 1 tháng nhưng chó mẹ càng ngày càng gầy gò ốm yếu và đặc biệt là lông bị rụng rất nhiều, nổi nút. mẹ em đã nấu nước lá tắm cho nó nhưng vẫn không khỏi, không biết nó bị làm sao ạ? có ai giúp em được không? em cảm ơn

chào bạn đó không phải là việc bất bình thường bạn đừng quá lo đó là do sinh lý của thú cưng khi chúng nuôi con chúng sẽ bị rụng lông khi dứt sũa chó con thì chó mẹ sẽ dần dần hòi phục

fox.love.bi

chào bạn đó không phải là việc bất bình thường bạn đừng quá lo đó là do sinh lý của thú cưng khi chúng nuôi con chúng sẽ bị rụng lông khi dứt sũa chó con thì chó mẹ sẽ dần dần hòi phục
vậy à bạn. Hi cảm ơn bạn nhé, làm mình lo quá. Hiz

fox.love.bi

vậy à bạn. Hi cảm ơn bạn nhé, làm mình lo quá. Bạn ơi vậy có phải cho nó dùng thuốc hay bôi j không

fox.love.bi

vậy à bạn. Hi cảm ơn bạn nhé, làm mình lo quá. Bạn ơi vậy có phải cho nó dùng thuốc hay bôi thuốc gì không?hihi

chào bạn! bạn đừng quá lo lắng vì đó là sự thay đổi nội tiết tố theo từng giai đoạn bình thường của một chu kỳ sinh sản ở chó như FSH, LH, OESTROGEN, PROGESTERON và GONADOTROPIN !!!!