• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó bị nổi mẫn đỏ như dị ứng!!!!

KelvinLokChok

Các bác ơi cho cháu hỏi, con cocker spaiel nhà cháu tới nay được 4 tháng rưỡi rồi nhưng mà sao mấy tuần nay cháu thấy nó rụng lông kinh lắm, lúc đầu cháu cứ nghĩ là thay lông nên không dể ý nhiều
đến trưa qua lcú tắm xong lên cho nó ra phơi nắng, nó đang lăn *** thì cháu thấy dưới cổ, bên háng, trong vành tai và cả chỗ " ấy " của nó( chó cái ) nổi lên những mẫn đỏ như là bị dị ứng vậy, khi lông khô thì bớt đỏ nhưng vẫn thấy, vậy các bác có biết là em nó bị gì không ạ, nếu có thì xin chỉ dùm cháu cách chữa trị hiệu quả luon ạ( cách 5 ngày cháu tắm em nó 1 lần )
nhờ BSGV tư vấn dùm cháu với, cháu lo lắm, chứ nếu cứ như vầy người nó ra mùi hôi kinh lắm, mẹ cháu sẽ tống cả 2 ra đường mất :(:)((