• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó Bắc Kinh đây! Các Bạn Cho ý Kiến

bumbi

Chó đẹp quá, còn biết đứng hai chân nữa. Bạn đạy khéo thật. Thì ra chó Bắc Kinh dễ thương như vậy :)

yeuthuvat123

Cảm ơn các cô các bác đã khen ngợi! Hôm ấy đi off thấy mấy chú chó mà nó còn không chịu ngồi nữa đấy ạ! Nhưng em cũng quên đem theo máy chụp hình chụp bé rồi, nên không có hình để post lên. Thôi để dịp sau.

Kún_9x

Nhà bạn này nuôi cả Hams nữa thì fải ^^ thấy ở avatar có cái lồng hams ;))
E chó này thì khỏi bàn rồi :X

thukung145

Dễ thương quá bạn ơi! Bạn post tiếp hình lên đi. Chúc bé của bạn khỏe mạnh nha!

Mình cũng có 1 em Bắc Kinh đực "đẹp chai " lắm,,, mai mốt đi off cho làm quen với bé Cún tài năng nhà bạn nhé... Cún xinh lắm...

yeuthuvat123

Sau một thời gian cố gắng, nay mới vừa rước được nàng dâu mới chonhà mình. Đây là hình ảnh của

tênlà Hana, 02 tháng tuổi. Mình cố gắng mỗi tháng úp hình lên để xem sự phát triển của pé.

moceva

Member
Không biết sao mình vẫn thích "phu quân" nhà bạn hơn... Nhưng nhìn chung đây cũng là 1 cặp xứng đôi đấy chứ! Chúc mừng bạn có đôi BK đẹp nhé! :D

_HALEY_

Member
NHÌN CŨNG GIỐNG CHÓ TÂY TẠNG ^^,nói chung nhìn chó bắc kinh và tây tạng và cả nhật đôi khi mình hay bị nhầm lẫn ,có ai chỉ cách phân biệt hem :D

untamed

>.<mình iu cún nhà ấy quá,ấy mua e í ở đâu vậy?h mình cũng đang tìm 1 e chó nhỏ béo tròn nhưng k biết nhìu về các jống chó nên chọn khó quá:(

Tomy-SP

Member
Đây là phu quân & phu thê nhà mình bây giờ !
Hic, Hana mệt rồi đây. Có phu quân đẹp hơn cũng lo à nha.:not talking:
Bé trai của bạn xinh lắm. Mũi tẹt lỉn, mặt nạ đen, mõm rộng. Lông dài, yếm đẹp...
Bé gái kém bé trai, nhưng lông màu sáng.
Chó giống cha, gà giống mẹ...Đàn cún con nhà bạn thé nào cũng xinh lắm
.

Shinkin

Member
bé bắc kinh xinh quá, đực hay cái vậy cậu hihi, hôm nào cho bé nhà tớ làm quen nha

kha_di

úi nhìn cái mẹt nó kìa, iu thế trời ạ. nhận làm chị nuôi ^^!