• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chó Bác Hà xịn nè

ngoc khoa

Member
xin lỗi tới toàn thể đồng đội !

Hôm nay khoa đã có cuộc viếng thăm thứ 3 tới gia chủ có chú nhóc xinh . Nhưng tình hình không có gì thay đổi , khoa không thể nao bê đươc nhóc về nha mình . hu hu , xin lỗi bác Lâm nhé ., em sẽ đền cho bác một chú khác .... ngàn lần xin lỗi anh em Hà nội nhé:beer

liensapa

Member
Lần thứ tư chú đi cho anh theo cùng với nhé. Để anh thuyết phục chủ nhà
bảo tồn tại chỗ không có là dính hoạ diệt chủng cũng nên

hoangthuy

Member
Con này của anh đẹp quá,anh khoa ơi em HOÀNG ở ha nội đây.Anh cố kiếm cho em 1 chú H'MÔNG coc hoặc 1 chú BH nhé,chỉ cần anh gọi điện là em sẽ lên đấy ngay.Thích quá rồi

hoangthuy

Member
Nhìn đẹp đã thấy kết rồi.Em HOÀNG ở HÀ NỘI đây.Anh cố gắng kiếm cho em 1 chú BH hoặc H'MONG coc nhé

ngoc khoa

Member
trời cái chú này .... chó ở vùng cao không dễ tìm như chú nghĩ đâu . May thì gạp cả mớ. không may thì cả tháng cũng không có chú nào như ý cả . cứ từ từ .....

hoangthuy

Member
Anh KHOA sao dạo này chẳng thấy lên tiếng gì thế,anh dạo này vẫn khỏe chứ,tình hình BẮC HÀ đã sinh sản được nhiều chưa anh ơi.Em đợi tin của anh

ngoc khoa

Member
Vâng !! cũng it lên diễn đàn mà bác, dạo này chó mèo cũng khó lắm vi đang phải vật lộn với cơm áo mà

hoangthuy

Member
hii,thế thì chúc cho anh KHOA cớm áo nhiều nhiều để có thời gian rảnh đi tầm cún đẹp

KimCuong

Active Member
Vâng !! cũng it lên diễn đàn mà bác, dạo này chó mèo cũng khó lắm vi đang phải vật lộn với cơm áo mà
Anh biết và đã nắm được khu vực hoạt động của chú ở chỗ nào. Mấy lần anh lên quên mất không gọi chú để anh em ngồi với nhau liu riu 1 chút.

Khả năng cuối tuần này anh lên, nếu rảnh rảnh anh sẽ alo nhé! :-bd

hoangthuy

Member
Mà nghe nói anh KHOA chuẩn bị xuống HÀ NỘI mà sao chẳng thấy gì nhỉ,khi nào anh xuống nhớ alo cho em nhé,"đừng quên thằng em đấy"

ngoc khoa

Member
Gớm anh lại chẳng mừng quá .... mong co người quen ở " thủ đô " lắm chứ ......

ngoc khoa

Member
Anh biết và đã nắm được khu vực hoạt động của chú ở chỗ nào. Mấy lần anh lên quên mất không gọi chú để anh em ngồi với nhau liu riu 1 chút.

Khả năng cuối tuần này anh lên, nếu rảnh rảnh anh sẽ alo nhé! :-bd
Bác lại đùa em rồi , bác lên lc liên tục mà chẳng alo cho em lần nào , em làm ở khách sạn ngôi sao ( alo cho em nhé phòng ở đấy đang có khuyến mại đấy anh a )