• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó đốm nhà em chỉ có 1 tinh hoàn, liệu khả năng sinh sản có bị ảnh hưởng không?

hera0107

Nhờ Bác sĩ Green_Vet và mọi người tư vấn giúp em, hôm qua em phát hiện con chó đốm nhà em chỉ có một tinh hoàn thôi,:broken heart: nó đã 1 tuổi rồi, liệu có phải là dị tật không, và nó có khả năng sinh sản bình thường được không ạ? (em thấy nó vẫn mê chó cái như thường, nhưng không biết nó có khả năng làm bố được bình thường hay không):worried::worried::worried:
Xin BS và các anh chị tư vấn giúp, em cảm ơn ạ.

Mình đang nuôi 1 chú chó do nó hay bỏ nhà đi tìm gái mình tước của nó 1 viên còn 1 viên nó vẫn đi bình thường vừa rồi có con cái ở nhà lên giống nó phối cho ra 5 em luôn, nhà hàng xóm cũng có 1 chú cún 1 bi nhưng phối ra 7 em đó. tóm lại " 1 viên vẫn chạy tốt nếu nó là viên xịn" thân chào

Zen189

Member
Một viên vẫn chạy tốt nếu là viên xịn bạn à. Hitle cũng có mỗi một viên thôi đó. :D