• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó đẹp mời xem thử

Tôi có vài tấm hình chó PQ mời các bác xem thử giống và khác những con chó mình đang nuôi ở chỗ nào:

Hai31

Member
Tôi có vài tấm hình chó PQ mời các bác xem thử giống và khác những con chó mình đang nuôi ở chỗ nào:

mấy chú chó PHÚ THÁI này có phải của TRẠI Hải máy tầu đúng ko ông bạn=))=))=))

Mr Lab

Member
Bây giờ công nghệ cao, lai tạo ngày càng đẹp nhì, đúng là con lai bao giờ cũng đẹp!

Trên thì bác nói chân dài, ở dưới bác lại bảo cổ dài. Thế tóm lại là những cái gì dài & những cái gì ngắn vậy bác :)):)):))

lovepet6

Member
Mây chú cún cua bạn đẹp đấy nhưng mình chưa nhin ra cái thần của chó Phú Quốc !

sea_sand_vn

lông mịn,mắt đơ của chó thái,nhưng dáng lại của chó phú quốc.vậy thì gọi là phú thái phải không các bác!

memai

Member
Nhìn dáng mấy em này đẹp thật nhưng gương mặt cứ đơ đơ không có thần.

mình thì kg nhiều kinh nghiệm nhưng cái mặt kg có độ khôn ngoan của nhưng em pq mình đã xem

thực ra thì thái, quốc hay tàu cũng đc, nhưng lo nỗi tàu nó thâm, nó lại ủ cái bệnh gì cho người và cho các các chó khác.