• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[Chính thức] Hội mèo Sài Gòn offline ngày 04/9/2011 tại cafe Yên 9A P.Đ.Toái Q.3

TooDesign

Member
Anh Thuận đệp giai này ngồi đó xúi người ta không hà, lo ở nhà mải mê ôm lũ mều thôi, hổng thèm khoe ai hết, sợ bị cướp... cả mều lần người :-o3:-O:D
anh ấy không có nhiều thời gian đâu mẹ Gemma ơi, lo chăm mèo hết quỹ thời gian rồi.
lần trước em cũng có đi off mà k có mang theo bé nào hết, lần này chắc cũng ráng phấn đấu mang theo 1 pé.
để vài bữa nữa coi có bận gì không thi em đăng ký 1 chân off mều. từ giờ đến đó cũng 2 tuần nữa mà.

Gemma

Active Member
anh ấy không có nhiều thời gian đâu mẹ Gemma ơi, lo chăm mèo hết quỹ thời gian rồi.
lần trước em cũng có đi off mà k có mang theo bé nào hết, lần này chắc cũng ráng phấn đấu mang theo 1 pé.
để vài bữa nữa coi có bận gì không thi em đăng ký 1 chân off mều. từ giờ đến đó cũng 2 tuần nữa mà.
Thế thôi có chú Tử đại diện cho dân Bến Tre được rồi. Chú cố gắng thu xếp mang mều đi cho vui nhá! Chú có đăng ký hạt catnip phải không? Để hôm đó xem danh sách bạn nào đăng ký hạt catnip thì chị mang đi luôn. >:/>:D<

TooDesign

Member
Thế thôi có chú Tử đại diện cho dân Bến Tre được rồi. Chú cố gắng thu xếp mang mều đi cho vui nhá! Chú có đăng ký hạt catnip phải không? Để hôm đó xem danh sách bạn nào đăng ký hạt catnip thì chị mang đi luôn. >:/>:D<
vâng, em sẽ ráng thu xếp, vì con cái em hiện giờ gòng gánh nhau về bến tre hết nên cũng có chút bất tiện vì xe khách ngta k cho mang mều, chắc phải đi ké xe cơ quan may ra còn có chút khởi sắc,hihihi=))=))=))
<:p<:p<:p

beheoxinhxan

Active Member
Tên: Phương Nhi + bạn em nữa (có thể thôi ạ)
Địa chỉ: 50/22 Phùng Văn Cung P7 Phú Nhuận
Số đt: 0927257767
Yahoo: pjggy7kute@yahoo.com
Số mèo Tham gia: Hiện tại thì em không biết làm cách nào để mang hai bé mèo, nếu em có bạn đi chung thì em sẽ mang hai bé tới, còn nếu không thì em đi một mình ạh. :((
Mèo: Boon (Nga lai Anh, con trai o->, 3 tháng 1 ngày <:p ), Belle (Anh lai Nga :D con gái tròn ~2,5 tháng >:D< ) tính đến ngày 4/9 :x

Em xin lỗi vì cái sự không chắc chắn này của em T.T tại em chưa có kinh nghiệm đi off bao giờ :( thêm nữa là hiện tại kinh phí em không nhiều nên em đang tìm hiểu thêm về mấy loại ***g cho 2 bé nó.
Bé dưới 3 tháng thì chắc là chưa chích ngỪa rồi, ko nên cho đi off bạn nhé.

doanh_doanh

Member
Chị ơi, cho em hỏi gà 1 tí, hạt catnip là gì thế ạ

meoxau

Member
Cho mình đăng ký 2 mèo với, chủ nhật nào mình cũng bận, lần này SG có off cũng ráng sắp xếp đi,
Đây là mèo nhà mình
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=8XwXMhI-De0[/YOUTUBE]

meoxau

Member
Không có chức năng sửa bài thật bất tiện. Mình nhầm link rồi, đây mới có hình hai con mèo của mình:
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=caCjxC-xGX0[/YOUTUBE]

Ngày hôm đó phú sẽ mang 1 bịch catnip theo cho các cháu cùng phê oke chưa :))

ai không đi thì ráng chịu nhé, bịch nhà phú mới sử dụng có 2 lần nên còn khá nhiều. đến lúc đó sẽ ra mắt bộ ảnh mèo phê đầu tiên của vn :))

lịch off dời lại 4/9 rồi, nhắc lại cho mọi người biết, còn địa điểm thì đề nghị bạn chánh làm việc sớm, bạn phú xong nhiệm vụ rồi đó nha

Gemma

Active Member
Rất tiếc là lần off này ko thể tham gia. Chúc mọi người 1 buổi off vui vẻ:x;)
Tiếc nhỉ, hiện Bông không có nhà, mẹ Bé Heo thì nằm ổ... ;;)

Em bé Mèo khỏe không mẹ Bông ơi? Một tay ôm con, một tay gõ bàn phím hở 3:-O:D

Gemma

Active Member
Ngày hôm đó phú sẽ mang 1 bịch catnip theo cho các cháu cùng phê oke chưa :))

ai không đi thì ráng chịu nhé, bịch nhà phú mới sử dụng có 2 lần nên còn khá nhiều. đến lúc đó sẽ ra mắt bộ ảnh mèo phê đầu tiên của vn :))

lịch off dời lại 4/9 rồi, nhắc lại cho mọi người biết, còn địa điểm thì đề nghị bạn chánh làm việc sớm, bạn phú xong nhiệm vụ rồi đó nha
Hớ hớ, kỳ này hội mều Sài Gòn off có vẻ hoành tráng nhể! Các em mều có hàng để phê, trong khi người lớn phê cà phê sinh tố <:p<:p<:p

Không biết hai chị em Cam đợt này có được gặp bố Mid không nữa. Bố mẹ của mèo Mid ơi, nhớ mang con giai theo cho bố con được gặp mặt với nhá! Lần trước chưa kịp nhớ bố mẹ Mid nickname là gì nữa :(( Với cả nhà Shuakai nhớ mang mẹ Pink của chị em Cam - Bánh Mì đi với nữa, Hiền ơi, Trung ơi... :x:x

luuly78

Member
Mình cũng muốn tham gia off cho zui nhưng Happy của mình còn nhỏ quá thấy mọi người nói bé chưa chích ngừa thì ko nên cho đi. Đến 9/4/2011 bé được 02 tháng 04 ngày thôi.

như lần off trước thì (các bạn nào không đi được lần đó thì vào đây xem http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=74947) các bạn sẽ thấy có rất nhiều mèo con dưới 3 tháng, theo mình nghĩ và cảm giác thì cho bọn nó đi chỉ tổ thêm vui, bởi vì mèo lớn thường khá lười không chịu chơi với ai cả, có mèo con bọn nó đi vòng vòng nghịch với người này 1 tí, nghịch với người kia 1 tí buổi off sẽ vui hơn rất nhiều. với những mem mới còn ngại. các bạn có mèo và mang được mèo đi thì mọi người rất hoan nghênh bất chấp mèo già hay meo nhỏ, đừng mang mèo dưới 2 tháng tuổi đi là được vì bọn nó mới đẻ mà, bạn nào không có mèo muốn tham gia cho vui, hoặc vần mèo nhà bạn khác thì cứ đăng kí vô tư để còn chốt sổ báo cho chủ quán cafe, càng đông càng vui.