• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cháu là Ku Tũn ạ

Gemma

Active Member
Kha kha kha! Sao mình chậm lụt thế không biết! Hôm nay mới nhìn thấy cái topic này được khai quật lên! Chờ xem tiếp hiệp kế, chú Downcome bố Cu Tũn ơi! :love struck:

Gemma

Active Member
Mẹ cu Tũn xinh đẹp thế này mà lại giấu mặt đằng sau thằng Ren đen thui thế kia! :D:love struck:

Boo Boo

Member
Chú ới ời, chú nhớ để dành cái gậm chạn để còn đón thêm 1 thằng cu nữa nhé. Nhà cháu có mỗi thằng cu ấy thôi còn toàn hĩm cả. Thằng cu thì có "cơ hội" giống bố cao hơn tức là giống hổ hơn :D nhưng chú thích cái gái thì cũng ok.
Mà nhà chú với nhà cháu có duyên ghê, cô vừa nói thích nhím thì nhím đẻ, chú vừa nói thích hổ thì vợ hổ đẻ ra hổ con ngay :)).

X

xuka3691

Guest
Mẹ Ku Tũn đây ạ

40 char............

ù té quyền..........
cho e hỏi, cái ảnh này là tự nhiên, hay là "giả vờ tự nhiên" ạ
dự đoán trước khi chụp ảnh:
- bố Tũn: e ơi, quay lại đây, cho a xin cái ảnh nhé, anh để ví, treo đầu giường
- mẹ Tũn: ok a! à, mà a đừng chụp thẳng mặt, mốt bây giờ phải tự nhiên cơ, hay để em "nhìn xa xăm, buồn xa xăm" nhé... rồi a căn góc đẹp nhất, chụp thật tự nhiên vào, như kiểu chụp trộm ý, để mọi người tưởng e lúc nào cũng xinh thế....a chụp cẩn thận không mọi người lại biết mình giả vờ
-

Downcome

Phó nhòm
Chú ới ời, chú nhớ để dành cái gậm chạn để còn đón thêm 1 thằng cu nữa nhé. Nhà cháu có mỗi thằng cu ấy thôi còn toàn hĩm cả. Thằng cu thì có "cơ hội" giống bố cao hơn tức là giống hổ hơn :D nhưng chú thích cái gái thì cũng ok.
Mà nhà chú với nhà cháu có duyên ghê, cô vừa nói thích nhím thì nhím đẻ, chú vừa nói thích hổ thì vợ hổ đẻ ra hổ con ngay :)).
Cháu đã nghe hơi, phong phanh phong phanh, đang tính thời gian sang nhà mẹ Bơ Sữa chơi đây... hehe. Cháu kiểu gì cũng đăng ký một đứa, và đương nhiên là Hổ con :x :x

Sheryl

Active Member
cho e hỏi, cái ảnh này là tự nhiên, hay là "giả vờ tự nhiên" ạ
dự đoán trước khi chụp ảnh:
- bố Tũn: e ơi, quay lại đây, cho a xin cái ảnh nhé, anh để ví, treo đầu giường
- mẹ Tũn: ok a! à, mà a đừng chụp thẳng mặt, mốt bây giờ phải tự nhiên cơ, hay để em "nhìn xa xăm, buồn xa xăm" nhé... rồi a căn góc đẹp nhất, chụp thật tự nhiên vào, như kiểu chụp trộm ý, để mọi người tưởng e lúc nào cũng xinh thế....a chụp cẩn thận không mọi người lại biết mình giả vờ
-
Ảnh là anh trai chụp lén. Sau đó là bị em trai lén đưa lên.

2 anh em nhà này...

Ảnh chụp lén. Sau đó là bị lén đưa lên.

40 char....
Em có thể đảm bảo độ tin cậy của thông tin này, vì Sheryl thông minh là chuyên gia:
- Haizzzzz *nhìn xa xăm*

40 char......
À quên, đủ rồi:blusshing:

Gemma

Active Member
Sao lại có người may mắn như chú Downcome nhà nó thế nhỉ! Mẹ tương lai Ku Tũn vừa xinh đẹp, vừa thông minh, lại có của hồi môn là một bầy mèo con lẫn mèo lớn xinh xỉnh xình xinh :D:love struck:

D_P_HOA

Active Member
Sao lại có người may mắn như chú Downcome nhà nó thế nhỉ! Mẹ tương lai Ku Tũn vừa xinh đẹp, vừa thông minh, lại có của hồi môn là một bầy mèo con lẫn mèo lớn xinh xỉnh xình xinh :D:love struck:
hi hi, tình yêu có sức mạnh ghê gớm thật mẹ Gema ạ :D, kể từ hôm gặp mẹ Ku Tũn đến hôm nay mới có hơn 1 tháng mà Tình yêu đã lơn thế này rồi cơ :))

của hồi môn đây, mèo lớn mèo bé xinh không :love struck:

[/IMG]

Gemma

Active Member
Mẹ Gemma có vào bên nhà cô Sheryl ngắm trộm mấy của hồi môn xinh đẹp này rồi, mẹ Hoa ạ! Định xin chuyển hộ khẩu một em trong số của hồi môn ấy vào Sài Gòn, mà mẹ Sheryl chưa chịu, còn đang cử siêu điệp viên đi do thám nhà mẹ Gemma xem có xứng đáng đón công chúa từ Hà Nội vào không nữa đấy! :(:)))

Downcome

Phó nhòm
ơ... đây là 2pic của ku Tũn mà, cháu dỗi cho xem! hem phải nơi để các mẹ 8 nhớ :-w

Sheryl

Active Member
Mẹ Gemma có vào bên nhà cô Sheryl ngắm trộm mấy của hồi môn xinh đẹp này rồi, mẹ Hoa ạ! Định xin chuyển hộ khẩu một em trong số của hồi môn ấy vào Sài Gòn, mà mẹ Sheryl chưa chịu, còn đang cử siêu điệp viên đi do thám nhà mẹ Gemma xem có xứng đáng đón công chúa từ Hà Nội vào không nữa đấy! :(:)))
Hơ hơ, nhà cháu add nick lâu rồi mà chả thấy mẹ Gemma ý ới gì. Siêu điệp viên nhà cháu mà bầu to lên lười đi là phiền lắm đấy ạ.

Gemma

Active Member
ơ... đây là 2pic của ku Tũn mà, cháu dỗi cho xem! hem phải nơi để các mẹ 8 nhớ :-w
Ha ha, thì các mẹ tám về Mẹ tương lai của cu Tũn, chả liên quan đến cu Tũn là giề? :D

Hơ hơ, nhà cháu add nick lâu rồi mà chả thấy mẹ Gemma ý ới gì. Siêu điệp viên nhà cháu mà bầu to lên lười đi là phiền lắm đấy ạ.
Hờ hờ, đoán được siêu điệp viên rùi :)) Mẹ Gemma add nick cũng lâu rồi mờ, chiều nay vào cơ quan có thấy tin nhắn từ bố Tũn trên yahoo chat, vì hôm nay làm đêm, hồi sáng mải lo phục vụ chồng và chó mèo nên hông biết có ai í ới gì ạ! Xin cáo lỗi cùng bố mẹ nhà nó! :praying:^:)^:D

Sheryl

Active Member
Hờ hờ, đoán được siêu điệp viên rùi :)) Mẹ Gemma add nick cũng lâu rồi mờ, chiều nay vào cơ quan có thấy tin nhắn từ bố Tũn trên yahoo chat, vì hôm nay làm đêm, hồi sáng mải lo phục vụ chồng và chó mèo nên hông biết có ai í ới gì ạ! Xin cáo lỗi cùng bố mẹ nhà nó! :praying:^:)^:D
Từ hồi mẹ Gemma vào VP thì siêu điệp viên nhà cháu đã lặn rồi. Mẹ Gemma làm sao mà đoán biết được :)).

Con cái nhà ai mà xinh gớm mặt :)) Chú Dao ơi, ai đấy a?
Cùng câu hỏi, nhưng thêm chục cái dấu hỏi.
Bố Ku Tũn mải đi tác nghiệp ở đâu bên Kim Liên, mà chả thấy ảnh iếc gì của Tũn cả. Chắc phải tính đường đòi Tũn lại thôi. Chứ ở xứ người hơn ở xứ mình thế này thì tủi thân quá :((