• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chào mừng festival Vietpet

linhct91

Member
Tình hình hơn 1 tuần nữa là có festival Vietpet ở sân Phúc Xá này, thấy clb cocker im lìm quá nên mạnh dạn viết 1 bài hỏi thăm ý kiến cụ thể xem các bác thế nào. Đây cũng là dịp để clb những người yêu chó cocker được gặp mặt giao lưu và cũng như trao đổi thêm kinh nghiệm nuôi chó. 1 phần nào đó cũng mong clb cocker ngày càng lớn mạnh hơn, hoạt động sôi nổi hơn. Mong rằng các bác sẽ góp mặt đầy đủ lần festival Vietpet này >:D<

bomanh

bác có đy hok , e ở Đền Lừ Hoàng mai , có mấy bác off goldel nhưng chả thấy e coker nào , thấy chán quá ...... 25 này bác có đy hok ? festival lần này chắc đông đấy !

linhct91

Member
tất nhiên là e có đi rồi, bạn e cũng có đứa nuôi cocker để em huy động thêm, thanks bác đã cm topic này nhé>:D<
Bác nào đi được festival vietpet 2011 ngày 25/12 này cm cho anh em mừng nhé !!!

bi.ryan

Member
e đkí 1 chân nhớ...nhưng khá xa, ngại đi quá :-< e có ngay Thanh Xuân :|

linhct91

Member
bạn cố gắng đi nhé, mình huy động được mấy người có cocker đi rồi bạn à, thanks bạn đã cm !!!!!!!!!>:D<