• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chào mừng bé Sò về nhà mới!

Đây là ảnh cháu đang ngủ ạ!

Vắt tay lên trán ngủ ạ!

Tư thế ngủ khó đỡ!

Vừa ngủ vừa nghe nhạc!

Xem TV,nghịch laptop và 1 số ảnh khác ạ!

Bức này rất nghệ sĩ nhé!

iemmap

Member

Chân, mũi, tai - chỗ nào cũng hồng hào nhìn yêu quá @@ Em Sò đúng là may mắn, được bác chăm chút kỹ càng từng tí một ^^

Hì hì em cũng chăm em ý như các bac thôi ạ,cứ cho ngủ nhiều là hồng hào ngay,hì hì

maihuongt91

Member
Vắt tay lên trán ngủ ạ!

Có vẻ như phải suy nghĩ sự đời quá nhỉ....vắt tay lên trán suy nghĩ việc nước, việc nhà như cụ Hồ nhỉ

tập thể dục mọi lúc mọi nơi

Tư thế ngủ khó đỡ!
gác đêm...không quên nhiệm vụ. Có thằng địch nào xông tơi slaf ta bắn chưởng luôn

Vừa ngủ vừa nghe nhạc!
lần này là nghe pop hay ballad đây

Mà hình như e Sò bị nấm ở mũi ạ? Cô Mimi83 ơi chiều cháu mang em Sò qua nhà cô nhé!

Meo_queen

Member
mũi em sò dính gì vậy Hưng ơi........ chắc ban cho uống sữa đúng ko? nhìn iu thế..

maihuongt91

Member
cái mũi đó giống như bị bẩn thôi mà chứ có phải nấm đâu nhỉ...tắm là hết đo

Em nó hay uống nước kiểu nhúng cả mũi xuống ạ. Nhưng lo e bị nấm lắm,cô Mimi83 bảo thế. Chắc lúc nào t mang em qua nhà cô để cô xem hộ.

Mimi83

Member
Mai chủ nhật, Hưng đưa Sò về thăm nhà, chia tay với Nghêu+Ốc, rồi cô xem có đúng là bé bị nấm không cô đưa thuốc cho, không có gì đáng lo đâu, chuyện thường ấy mà.

Nghêu Ốc đi đâu ạ? sáng mai cháu đi có việc từ sớm cô ạ,hic hôm qua cháu gọi điện nhưng chắc nhà mình đi vắng.Đầu tuần sau cháu mang em sang cô nhé!

Mimi83

Member
Nghêu Ốc đi đâu ạ? sáng mai cháu đi có việc từ sớm cô ạ,hic hôm qua cháu gọi điện nhưng chắc nhà mình đi vắng.Đầu tuần sau cháu mang em sang cô nhé!
OK, gọi trước cho cô nhé. Nghêu Ốc về nhà mới mà.......