• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chào Mọi người! Vài kiểu hình về GSD Nele

Đầu năm là vài kiểu hình về nele để mọi người xem chơi:D.mời mọi người cho em biết ý kiến ạ!xin cảm ơn!

Đầu năm là vài kiểu hình về nele để mọi người xem chơi:D.mời mọi người cho em biết ý kiến ạ!xin cảm ơn!

Em NELE bữa nay nhìn sung mãn thế nhỉ.Hy vọng em nó sẽ tiếp bước MARA mang về cho ông chủ vùng đất Quảng nhiều niềm vui.Chúc cho niềm đam mê GSD của VINH QUẢNG NAM một năm mới đơm hoa kết trái,gặt hái nhiều thành công.Góp phần đưa thú chơi GSD nên một tầm cao mới.
@VINH QN:Cho mọi người chiêm ngưỡng hình ảnh MARA nữa nhé!

Nele nhìn mập thật chú Vinh :D Ko biết lần này chú tính cho em nó kết duyên với em nào ạ :)

Thanh_arch

Member
Lâu qua ko gặp Nele anh V nhỉ?
"đứng không lộ sườn - ngồi không lộ bụng" he he, anh chăm sóc em nó tốt quá rồi đấy, cải thiện việc ăn uống và vận động thôi anh Vinh ơi

Chào mod!

Đầu năm vội quá nên viết tiêu đề dở quá:D.May có mod sửa dùm em cái tiêu đề.Xin thành thật cảm ơn mod ạ!

Chào Việt Châu!

Nele nhìn mập thật chú Vinh :D Ko biết lần này chú tính cho em nó kết duyên với em nào ạ :)
Vẫn chưa biết cho nele phối với con nào em ah!nele đang thời kì thay lông.Em thấy comet của bác Trungac thế nào?Cho anh biết ý kiến nhé!Cảm ơn em!

Comet của chú Trung thì còn gì bằng ạ :D Mà lần trước em Mara kết duyên cùng chàng Messi đúng ko ạ :) ko biết em nó thế nào rồi ạ?

Chào Việt Châu!

Comet của chú Trung thì còn gì bằng ạ :D Mà lần trước em Mara kết duyên cùng chàng Messi đúng ko ạ :) ko biết em nó thế nào rồi ạ?
Nele thì đang thay lông,cở 3 tháng nữa mới salo em ah.Mara thì vài bữa nữa anh sẽ báo tin:D.Cảm ơn em rất nhiều!

Chào Thành!

Lâu qua ko gặp Nele anh V nhỉ?
"đứng không lộ sườn - ngồi không lộ bụng" he he, anh chăm sóc em nó tốt quá rồi đấy, cải thiện việc ăn uống và vận động thôi anh Vinh ơi
HEHE.Tết nhất bận rộn nên cho em nó được tự do và ăn uống cũng vậy:D,em nó sẽ ổn trong vài ngày tới Thành ah.Cảm ơn T nhé!

my_lucky

Active Member
Anh Vinh ơi cho em hỏi giống GSD mà chó cái thì cứ mấy tháng lại salo một lần hả anh?? có phải là 6 tháng không ạh???

Chào bạn!

Anh Vinh ơi cho em hỏi giống GSD mà chó cái thì cứ mấy tháng lại salo một lần hả anh?? có phải là 6 tháng không ạh???
Chó cái cũng tuỳ,có con salo sớm hơn tí,có con đúng 6 tháng,có con trễ hơn tí:D
Em trả lời vậy không phải các Bác lượng thứ cho em nhé:D

Con này sao trông giống em NELE của anh VINH QUẢNG NAM thế nhỉ:-bd:D:D:D

Mong em nó về vùng đất mới sẽ phát triển tốt!anh Tuấn cố gắng đưa thông tin của em nó lên vietpet thường xuyên để ACE chia sẻ cùng anh nhé!

Mong em nó về vùng đất mới sẽ phát triển tốt!anh Tuấn cố gắng đưa thông tin của em nó lên vietpet thường xuyên để ACE chia sẻ cùng anh nhé!

Thiên Thời ,Địa lợi , Nhân Hòa
Chúc Anh Tuấn vạn sự như Ý
:beer:beer:beer:beer:beer:beer:beer:beer:beer:beer