• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chào cả nhà

cspccclongbien

Chào các anh chị trong hội boss.Qua 1 thời gian tham khảo và đc xem những tài liệu hình ảnh về boss,e thấy rất thich khả năng và vẻ đẹp của loài chó này.Qua 1 số thông tin e đc biết ở HN cũng có hội boss e rất muốn tham gia page.Các anh (chị) cho e tham gia để học hỏi và tìm hiểu thêm về vẻ đẹp va khả năng của loài chó này nhé.

bưởi

Member
Chào các anh chị trong hội boss.Qua 1 thời gian tham khảo và đc xem những tài liệu hình ảnh về boss,e thấy rất thich khả năng và vẻ đẹp của loài chó này.Qua 1 số thông tin e đc biết ở HN cũng có hội boss e rất muốn tham gia page.Các anh (chị) cho e tham gia để học hỏi và tìm hiểu thêm về vẻ đẹp va khả năng của loài chó này nhé.
*

a/ bạn vào FB : beauceron VN . Mời nick Mèo Nhép một ly trà Chanh (chè Bươỉ cũng được ). Thế là xong .
Ả Mèo Nhép thích nịnh ( Mèo mờ nị ...) , bạn cứ nịnh cho mẻ vài câu là bạn có chiếc ghế ngon lành ngay hàng đầu .
Mời bạn .

cspccclongbien

uống trà chanh thôi có đủ ko anh. a mèo thế có khi phải ăn mực hàng bồ nữa mới dễ nói chuyện nhỉ.hnao có thơi gian e xin phép đc mời mọi ng đi đc ko a.

Welcome bác cảnh sát phòng cháy chữa cháy long biên....(ko hiểu e dịch sai ko nữa).
Hội Beauceron VN luôn chào đón ace mọi nơi. À mà giống chó Beauceron gọi tắt là Bos bác nhé... ;)

cspccclongbien

Vâng bác dịch đúng rồi đấy a.(cảnh sát pccc long biên).E cũng đã tìm hiểu qua và rất thick bos bác a. Bác cho e hỏi page mình hay off vào thứ mấy ạ.

thường là cứ cuối tuần sẽ có những buổi tập huấn chung :) con off thì cứ xểnh ra rảnh là lại off người :">

Chào bạn cspccclongbien rất vui mời bạn tham gia cùng hội bos hn ae bos hn thường xuyên liên hoạt động trên FA của hội nhiều mời bạn tham gia face của hội là Hội Beauceron vn . hi vọng hội có thêm 1 thành viên tại HN
tập tành hôi thường tập vào sáng thứ 7 cũng sẽ thông báo trên Fa của hội có dịp mời bạn tham gia

ông này vui tính :))

Fb mà cứ viết thành Fa thế này thì hội này thành độc thân quyến rũ hết!