• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chàng trai và Em gái Nga sắp về Việt Nam

King of bulls

Vietpet sponsor
chúc mừng Trại R R nha, các bé rất đẹp. Cho em đặt 1 cục gạch nha! hehhe..

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
đẹp quá ongdia123 ơi,nhìn đã thật đó.chừng nào về việt nam vậy ongdia123
gì vậy bác ơi, em đâu có tiền mà mua bé này đâu, chỉ dám ngước nhìn thôi bác ơi, con này là do đaugagiamen mua đó bác, bác chúc lại đi nha.

Thân chào,

KimCuong

Active Member
đau tay quá nên viết 1 dòng nhé....quá đã..quá đã..hehe....
Đúng thật là quá đã, quá đã! Sẽ có lần vào ngắm tận mắt các em nó và nhậu với chủ trại 1 trận tưng bừng khói lửa. :-c :-bd

kucut3

Member
trại này ở tận tyumen đi mất 1 ngày ,tưởng ở gần moscow khi nào rảnh đến thăm quan :D

thang_Q5

Active Member
Sau bao ngày chờ đợi 2 em nó đã về với RR-Kennel lúc 9h sáng 2-10-2010
Tội nghiệp 2 em nó bị nhịn ăn 2 ngày chỉ uống nước rất may tình hình sức khỏe 2 em nó tốt........

Mình xin up vài tấm hình em nó ( lu bu quá không chụp được nhiều mình sẽ update hình thêm sau)

Em nó đang mang bầu khoảng 45 ngày..........hy vọng sẽ có tin vui trong tháng này......

Đây là hình em đực MISHA mình chụp có một tấm sẽ up thêm sau

em này về ngày 2-10-2010 mà 2-11-2010 mới cho ae xem :worried: .Bác này coi bộ giấu hàng giữ ta :)) .

daugagiamem

Vietpet sponsor
Hôm nay tranh thủ chụp hình mấy em nó..... Cảm ơn mọi người đã đọc tin..........

FANTASY ( bà bầu đang chờ ngày sinh nở) - YOUNG RUSSIAN CHAMPION

MISHA (Tên thật trên Pedigree là CHERIY ORDEN DOBRIY MOLODETZ)

BERLINDA . TH.CH vợ tương lai của MISHA ( chắc sẽ lên giống trong vòng vài ngày tới)

Nhân tiện cho mình khoe luôn dãy chuồng mới sử dụng ngày hôm nay

Chó đẹp quá nhìn mấy e này e lại thích nuôi rốt quá, em cũng đang có ý định mua 1 em rốt đực có lẽ bữa nào nhờ Bác tư vấn