• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Canon nhà mình Caucasian Ovchaka nay đã lớn-8 tháng

Mupet

Member
Canon của mình nặng tầm 50-60kg nói chung là ko cụ thể vì em ấy hiếu động quá,mà bế em ấy lên được xí là mệt đỏ cả mặt,ko kịp cân

Một nụ hôn nồng ấm dành cho chủ nhân

Em ấy rất khỏe,hiện tại 8 tháng tuổi,vẫn hiền lành và thân thiện với mọi người

Mupet

Member
chủ yếu là mẹ mình nuôi,vì mình đi học xa
từ lúc 2-4 tháng thì mẹ mình cho ăn ngày 4 bữa theo lời mình dặn,nhưng sau mình thấy nó béo quá,chân ko khỏe,nên dừng lại

bây h cho ăn ngày 1 bữa,tầm 4 lon gạo+ thức ăn,chân cẳng khỏe mạnh,có thể chồm lên người thoải mái( nhưng mình hay đánh,vì nó chồm lên người thì đau lắm:D)

rất thân thiện,nhưng mà lỳ lắm,có khi chủ gọi là bơ đi,bị oánh mấy lần mới khá lên

Mupet

Member
ở hà nội có bạn hdkid gì đấy trước cũng nuôi 1 con C.O cỡ bằng tuổi con canon nhà mình,lâu ko thấy up ảnh gì cả,ko biết đâu rồi

soul_fly

con chó của T đây hả?tôi KHiêm đây...qua tết sửa nhà rồi, đang ngâm cứu nuôi 1 con chó đây:x

Mupet

Member
con chó của T đây hả?tôi KHiêm đây...qua tết sửa nhà rồi, đang ngâm cứu nuôi 1 con chó đây:x
làm e doberman,ko thì 1 em xoáy thái cho nó đỡ tốn cơm tốn gạo ông ạ:D