• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cannon Haus of Lazic & Elzika von Haus Drazic

ttpds82

Member
Xin giới thiệu với anh em diễn đàn 2 thành viên mới của nhà mình :

Em đầu tiên : Cannon haus of lazic ( giới tính : Đực ), Cannon la con trai của Sting

Cannon 15 tháng :

Cannon 20 tháng tuổi:

Link gia phả của Cannon :Haus of Lazic rottweilers
Video clip : Cannon Haus of Lazic - February 2013 - YouTube

Em thứ 2 : Elzika von hause drazic ( Giới tính cái ) em nó là con gái của Uzi Flash Rouse
Hình lúc nhỏ :
8 tuần tuổi

3 tháng rưỡi

13 tháng :

Hình show mới nhất

Các giải của Elzika :

Link gia phả của Elzika : http://www.vhdrazic.com/young_females/elzika vh drazic.htm
Video clip : http://www.youtube.com/watch?v=u3KmEYbKXzU
Xin cám ơn !

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng Thuận nha!!! Hai bé đẹp lắm , đúng là con nhà nòi có khác. Hy vọng 2 bé sẽ sớm thích nghi với môi trừơng mới và với người chủ mới.Thân chào.

ndp1983

Member
sở hữu 1 trong 2 em đã là mơ ước , anh thuận lại sở hữu cả hai.. chúc mừng anh :)

ttpds82

Member
Chúc mừng Thuận nha!!! Hai bé đẹp lắm , đúng là con nhà nòi có khác. Hy vọng 2 bé sẽ sớm thích nghi với môi trừơng mới và với người chủ mới.Thân chào.
Em cám ơn ann Doanh đã có lời động viên em út ! %-( . Chúc anh và gia đình luôn vui vẽ và gặp nhiều may mắn. Thank you very much !

Xin chúc mừng Thuận ! Hai bé thật tuyệt chắc chắn đây sẽ là lựa chọn hàng đầu cho các nhà nhân giống! Thân chào!

kennjdiep

Hàng khủng quá anh ơi.....nhà anh ở đâu vây ? em đang muốn kiếm ck cho e Rott của e.

ttpds82

Member
Hàng khủng quá anh ơi.....nhà anh ở đâu vây ? em đang muốn kiếm ck cho e Rott của e.
Thank bạn đã có lời khen em nó, nhà mình ở Cao Thắng quận 3, mình có để số đt dưới chữ ký có gì cứ gọi nhé.

tityeu2009

Member
Chúc mừng Thuận nhé, với đà này Việt Nam sẽ có nhiều con giống chất lượng quốc tế....:)):)):))

thantai79

Member
2 em này đẹp quá sẽ là một giống gen tốt cho anh em yêu rott ở vn . xin chúc mừng gia chủ đã lựa chọn những em đẳng cấp cho anh em yêu rott :p

ttpds82

Member
:) lâu quá không vào Vietpet. Ok Duy, tháng 12 này nhất định mang Cannon đi show chơi vui với mọi người, con Elzika đang lên giống, làm đặt vé máy bay đi Hn rồi, lần này đi Hn du lịch luôn, vì mới đầu tính mang Elzika đi Hn vì sợ tháng 12 là chắc chẵn nó lên giống nên không đi được mà giờ nó lên giống luôn rồi nhưng lỡ đặt vé máy bay rồi nên 4/10 này đi Hn luôn:)

ttpds82

Member
2 em này đẹp quá sẽ là một giống gen tốt cho anh em yêu rott ở vn . xin chúc mừng gia chủ đã lựa chọn những em đẳng cấp cho anh em yêu rott :p
Thank anh Phương có lời khen tụi nó ! Chúc may mắn !