• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Camry-3tháng-14,8kg

Status
Không mở trả lời sau này.

trangphuong

Active Member
Chăm tốt....

Chăm bẵm good ghê chú em, cứ cái đà này chẳng mấy mà đâu nhỉ?
Tập tành ít thôi không xương cốt không chựu được vận động mạnh đâu, áp dụng phương pháp chơi mà học, học mà chơi ấy. Mà Camry lên cân quá nhỉ ??? Lên cả chân kính nữa, càng ngày nhìn càng đẹp.
T/B Hôm kia anh và Ly-Son mua được gần 20 con lợn bao tử, gọi chú hoài mà không được ...chán ...khổ quá 2 con nhà anh lại phải vất vả cái mồm.....:D........
Dảnh chựu khó tìm con Bê bao tử nhé, thấy a lô 3 anh em VN-Cambuchia............:-bd............
Thi thoảng cho gặm xương bò đi, đừng chơi xương lợn nữa....
Xương bò này......

Hung.tinhyeu

Active Member
ĐI CHƠI ĐI VỪA HỌC VỪA CHƠI VỪA TẬP THỂ LỰC MÀ
LỘI NƯỚC

CAMRY 4 THÁNG KÉM 2 NGÀY====19,8 KG

AI GỌI ĐẤY (GIẬT MÌNH)

Xin mượn tạm câu này của một doanh nhân trẻ, thành đạt đất SG. Có rất nhiều tâm huyết với Rottweiler.
Đúng là cho nó cái nó cần, còn hơn cho nó cái mà mình có.
Dũng 7 chăm Camry quả thật quá mát tay.

dungseven

Member
Chăm bẵm good ghê chú em, cứ cái đà này chẳng mấy mà đâu nhỉ?
Tập tành ít thôi không xương cốt không chựu được vận động mạnh đâu, áp dụng phương pháp chơi mà học, học mà chơi ấy. Mà Camry lên cân quá nhỉ ??? Lên cả chân kính nữa, càng ngày nhìn càng đẹp.
T/B Hôm kia anh và Ly-Son mua được gần 20 con lợn bao tử, gọi chú hoài mà không được ...chán ...khổ quá 2 con nhà anh lại phải vất vả cái mồm.....:D........
Dảnh chựu khó tìm con Bê bao tử nhé, thấy a lô 3 anh em VN-Cambuchia............:-bd............
Thi thoảng cho gặm xương bò đi, đừng chơi xương lợn nữa....
Xương bò này......
hic hic hic chẳng thấy anh gọi tí nào cả huuuu?khi nào có dê bao tử bảo em?camphuchia.đang nứt lợi anh à em sợ hỏng găng không dám cho gặm?em nhắn tin mà anh chẳng trả lời:shame on you:

dungseven

Member
CAMRY 4 THÁNG KÉM 2 NGÀY====19,8 KG

AI GỌI ĐẤY (GIẬT MÌNH)

Xin mượn tạm câu này của một doanh nhân trẻ, thành đạt đất SG. Có rất nhiều tâm huyết với Rottweiler.
Đúng là cho nó cái nó cần, còn hơn cho nó cái mà mình có.
Dũng 7 chăm Camry quả thật quá mát tay.
hic hic anh hùng nói châm ngôn làm thằng em chẳng hiểu gì cả độ này mưa quá em đi chơi thể thao được,em cho camry ra khu trung cư đằng sau nha cho chạy nước leo đồi hic hic vừa khoẻ vừa vui ăn lại càng khoẻ?2 cái đầu gà thức ăn không chưa đầy hai phút đã không con anh ạ?mới 4tháng tuổi mà không biết sợ con chó nào mặt cứ lì lì anh ạ gặp chó to hay bé cứ gầm gừ nghê quá?hic hic hic ?cứ đà này khi nào lớn con chó nào chống đối em cho chiến luôn hic hic hic:-bd:-bd

trangphuong

Active Member
Cho nó cái nó cần cần, còn hơn cho nó cái mình có.
Thế mà không hiểu chán chú....
1-Cho nó cái nó cần ? Giải nghĩa, nó cần gì? Cần vui chơi chạy nhẩy, cần ông chủ vuốt ve âu yếm, cho nó ăn cho nó ngủ cho nó xả stress...v..v..
2-Còn hơn cho nó cái mình có ? Giải nghĩa, em cho nó cái gì em có....vậy nó có cần không?
Vd nó cần chạy nhẩy, em lại chỉ có mỗi cái cũi để cho nó ở trong đấy thôi...nó cần đi dạo em lại cho nó cái xích, nó cần ăn thịt bò....:D..em lại cho nó bát cơm thừa....và cuối cùng em có cho nó cái camry hay X6 thì nó cũng không cần bằng em cho nó cục xương bò hay vài cái vuốt ve âu yếm......
Chán chú thật rồi.....=)).....

Hung.tinhyeu

Active Member
hic hic anh hùng nói châm ngôn làm thằng em chẳng hiểu gì cả.
Em cho camry ra khu trung cư đằng sau nha cho chạy nước, leo đồi . hic hic vừa khoẻ vừa vui ăn lại càng khoẻ? 2 cái đầu gà + thức ăn không chưa đầy hai phút đã không con anh ạ?

Châm ngôn gì đâu, dòng chữ trên đã nói lên rồi đấy. Dũng 7 đã cho nó cái nó cần đấy.

dungseven

Member
Cho nó cái nó cần cần, còn hơn cho nó cái mình có.
Thế mà không hiểu chán chú....
1-Cho nó cái nó cần ? Giải nghĩa, nó cần gì? Cần vui chơi chạy nhẩy, cần ông chủ vuốt ve âu yếm, cho nó ăn cho nó ngủ cho nó xả stress...v..v..
2-Còn hơn cho nó cái mình có ? Giải nghĩa, em cho nó cái gì em có....vậy nó có cần không?
Vd nó cần chạy nhẩy, em lại chỉ có mỗi cái cũi để cho nó ở trong đấy thôi...nó cần đi dạo em lại cho nó cái xích, nó cần ăn thịt bò....:D..em lại cho nó bát cơm thừa....và cuối cùng em có cho nó cái camry hay X6 thì nó cũng không cần bằng em cho nó cục xương bò hay vài cái vuốt ve âu yếm......
Chán chú thật rồi.....=)).....
cám ơn anh đã giải thích rất cặn kẽ và chi tiết:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd,em đã hiểu rồi,thanks^:)^^:)^^:)^

dungseven

Member
hic hic anh hùng nói châm ngôn làm thằng em chẳng hiểu gì cả.
Em cho camry ra khu trung cư đằng sau nha cho chạy nước, leo đồi . hic hic vừa khoẻ vừa vui ăn lại càng khoẻ? 2 cái đầu gà + thức ăn không chưa đầy hai phút đã không con anh ạ?

Châm ngôn gì đâu, dòng chữ trên đã nói lên rồi đấy. Dũng 7 đã cho nó cái nó cần đấy.
anh phương gải thích làm em hiểu rồi anh ạ?hic hic hic em nghĩ vẫn còn thiếu nhiều anh hùng à thôi cố gắng cho nó những gì tốt nhất anh nhỉ

KimCuong

Active Member
....và cuối cùng em có cho nó cái camry hay X6 thì nó cũng không cần bằng em cho nó cục xương bò hay vài cái vuốt ve âu yếm......
KC tâm đắc nhất câu này của bác trangphuong rất đơn giản nhưng bao hàm rất nhiều ý nghĩa cũng như kinh nghiệm và tình yêu với người bạn không bao giờ bỏ mình trong mọi hoàn cảnh.

Chúc mừng Dũng nhé, công sức của bạn anh em đã nhìn thấy rồi đó. ;) :-bd

dungseven

Member
KC tâm đắc nhất câu này của bác trangphuong rất đơn giản nhưng bao hàm rất nhiều ý nghĩa cũng như kinh nghiệm và tình yêu với người bạn không bao giờ bỏ mình trong mọi hoàn cảnh.

Chúc mừng Dũng nhé, công sức của bạn anh em đã nhìn thấy rồi đó. ;) :-bd
cám ơn anh rất nhiều hic hic em đã yêu ai yêu hết mình dành những gì tốt nhất cho nó anh ạ?dù nó co thế nào đi chăng nữa nó vẫn là con chó mà em coi là nhất của nhất anh ạ?e là thế hệ đi sau cần phải học hỏi các bác nhiều,xin chân thành cảm ơn mọi người

anh dungseven ơi cu cậu camry nhà anh bây giờ bao nhiêu cân rồi, lâu lắm không thấy anh post ảnh của nó vậy.

dungseven

Member
bây giờ cu cậu đang phát triển chièu cao?nhìn ko được đẹp lắm ?để khi nào hoàn thiện mình up anh cho mọi người xem nhé?xem nhiều đâm ra chán mà

Status
Không mở trả lời sau này.