• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Camry-3tháng-14,8kg

Status
Không mở trả lời sau này.

Loch2009

Member
Công thức mà bác Dungseven cho Camry ăn.

Thịt Ngựa + hột vịt lộn + fomat con bò cười + rau củ quả các loại + cơm + dầu ăn + sữa hươu cao cổ + xương ống bò + chế độ vận động hợp lý = 3,5 tháng được 14,8 kg.........
Đại gia !!!........................^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^. Nhìn công thức của bác mà thấy thương cho mấy thằng nhà em!!!:(:)(:)(:)((. Chúc mừng bác có cún đẹp!. Kết nhất là bộ lông, nhà em nuôi 1 em GD và 1 Rodob, lông sát, ai cũng khen bộ lông.

dungseven

Member
hehe chó của bác nhìn đẹp quá,trông em nó khỏe mạnh và mặt mày khôi ngô ghê, chúc bé mau lớn
thanks bạn đã độnh viên mình béo nên cún cũng béo chết chết?gia đường họ cứ bảo giống nhau quá thế mới chán cơ chứ:(:)(:)(:)(:)yawn:

dungseven

Member
Đại gia !!!........................^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^. Nhìn công thức của bác mà thấy thương cho mấy thằng nhà em!!!:(:)(:)(:)((. Chúc mừng bác có cún đẹp!. Kết nhất là bộ lông, nhà em nuôi 1 em GD và 1 Rodob, lông sát, ai cũng khen bộ lông.
trời 3 con nhà bác nuôi có mà ăn còn khiếp hơn con nhà em kinh tế có hạn em chỉ dám chơi một em thôi chơi nhiều không cự được ,3 chú chăm vất vả lắm à,1 chú em còn thấy không thở được nữa là 3 chú

Loch2009

Member
trời 3 con nhà bác nuôi có mà ăn còn khiếp hơn con nhà em kinh tế có hạn em chỉ dám chơi một em thôi chơi nhiều không cự được ,3 chú chăm vất vả lắm à,1 chú em còn thấy không thở được nữa là 3 chú
Nhà em cả lớn lẫn vừa, kèm theo mấy em lít nhít nữa là 8 em. Gia đình đông con vất vả, nhưng nhìn chúng nô đùa, chạy nhảy với nhau là vui lắm. :D. Một tháng chi tiêu cho các em nó hết khoảng 1,5 triệu. Nhưng toàn chó đực, chỉ có 1 em GSD cái sơ sinh. Kiểu này không giàu lên được bác ạ. Em đang kiếm 1 em Rot như bác mà chưa kiếm được.

dungseven

Member
Nhà em cả lớn lẫn vừa, kèm theo mấy em lít nhít nữa là 8 em. Gia đình đông con vất vả, nhưng nhìn chúng nô đùa, chạy nhảy với nhau là vui lắm. :D. Một tháng chi tiêu cho các em nó hết khoảng 1,5 triệu. Nhưng toàn chó đực, chỉ có 1 em GSD cái sơ sinh. Kiểu này không giàu lên được bác ạ. Em đang kiếm 1 em Rot như bác mà chưa kiếm được.
ủtời đất nhà bac nuôi ít vậy sao thui pó tay pó chân chịu thua đâu hàng với số lượng như vậy:-@:-@:-@:-@:wave::wave::wave::wave:

dungseven

Member
Dũng chăm camry good quá, khâm phục,khâm phục...:-bd...
@ cherynhai hay bác Hùngt/y:
Em đổi khẩu phần ăn như anh nói rồi, ok ngay cu cậu hôm qua không ăn em cho đói luôn bây giờ ăn tuốt tuồt tuột khoái thế, em đang đợi mai gần nhà em có thịt ngựa, quả này phải làm cái đùi bỏ tủ lạnh thôi...
Ngày kia em về mấy anh ta lại hàn huyên nhé?
Thân chào anh Hùng.
@ Dũng seven hôm nào cho camry đến giao lưu với Lốc và ZoMy đi không sau này nhóc nhà chú có làm sao lại bảo tụi rott bên anh bắt lạt.....=)).......
kiểu này dễ lắm,trẻ con thì đã đành thay răng gần hết rồi dễ sơi camry ngọt như thịt bò lắm:(:)D

Cherynhai

Member
bác làm níck ấn tượng quá?làm em không nhận ra,xin chân thành cảm ơn anh vì tất cả những gì anh đã làm cho em thơi gian qua.thanks anh nhiều
Spam chút đỉnh thôi nhé.
Nick này là của chú em, không phải của mình, mình mượn tạm để dùng, vì làm nick mới rồi nhưng BQT Vietpet không cho viét bài.

chúc mừng, chúc mừng. đẹp quá bác ah, nhưng sao lớn nhanh vậy bác khẩu phần em nó the nào bác có thể chia sẻ cùng anh em VP được không, chó nhà em được 2thang rưỡi mà mới được 8,5kg. thân!

gaubu

Member
cảm ơn bạn vì những lời khuyên,hic hic mình coi nó như một người bạn thân nhiêu lúc buồn cho nó ngủ cùng luôn,vì chưa lấy vợ mà,hic hic hic có vợ chắc không cho ngủ cùng mất=))
anh Dung có vợ mà cho nó ngu chung thì sáng ra anh không nhận ra 2 thứ: 01 chính mình, 02 con chó. Lý do: bị vợ đánh cả hai. =))

dungseven

Member
chúc mừng, chúc mừng. đẹp quá bác ah, nhưng sao lớn nhanh vậy bác khẩu phần em nó the nào bác có thể chia sẻ cùng anh em VP được không, chó nhà em được 2thang rưỡi mà mới được 8,5kg. thân!
hiii công thức ăn bác hùng tình yêu đã nói rồi đó bạn ơi?hiiiiiiiiiiiiiiiiiicon chó mình cũng thuộc dạng phàm ăn tục uống mà

dungseven

Member
anh Dung có vợ mà cho nó ngu chung thì sáng ra anh không nhận ra 2 thứ: 01 chính mình, 02 con chó. Lý do: bị vợ đánh cả hai. =))
hiiiiiiiiii đúng rồi đó yêu vợ hơn yêu chó là khó sống lắm,chỉ sợ vợ cho chủ với cho ra đường ngủ thôi hiiiii=))=))=))=))

dungseven

Member
Spam chút đỉnh thôi nhé.
Nick này là của chú em, không phải của mình, mình mượn tạm để dùng, vì làm nick mới rồi nhưng BQT Vietpet không cho viét bài.
hiiii đúng là luật nghiệm thật đấy anh hùng à mod mà cũng phải theo luật tuyên dương anh em quản trị việt pet làm việc rất bao công :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

dungseven

Member
anh dũng ơi, thai nguyên có hội VP không?
không có bạn à chó tây thì nhiều nhưng mà họ bận lắm không thành VP được buồn nghê?đa số nhưng người nuôi chó tây để trang trí và chông nhà,đi giao lưu họ không ham hố lắm chán nghê:(:)(:)((

dungseven

Member

em có ảnh con rot con này lúc nó 3tháng tuổi bác xem có giống con của camry của bác ko
giống lắm bác à giống y như nhau vì cùng dòng chó rot mà hiiiiiiiiiiiii =))=))=))=))con của bác có vẻ to hơn,cao hơn con của em bác à?nhìn con của em bé hơn béo hơn mà hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii>:D<>:D<>:D<

Thanh_arch

Member
giống lắm bác à giống y như nhau vì cùng dòng chó rot mà hiiiiiiiiiiiii =))=))=))=))con của bác có vẻ to hơn,cao hơn con của em bác à?nhìn con của em bé hơn béo hơn mà hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii>:D<>:D<>:D<
Gặp Bố mà con ko chào ah... tên Camry 3.5Q này láo quá. Đề nghị bác 7Dũng đừng để ý đến chăm sóc thôi nhé, quan tâm đến dạy dỗ và phổ cập kiến thức cho nó đi là vừa bác ah:-bd:-bd:-bd

dungseven

Member
Gặp Bố mà con ko chào ah... tên Camry 3.5Q này láo quá. Đề nghị bác 7Dũng đừng để ý đến chăm sóc thôi nhé, quan tâm đến dạy dỗ và phổ cập kiến thức cho nó đi là vừa bác ah:-bd:-bd:-bd
trơi!đây nó bố nó hả?trời đất?con camry chào bố nó thôi nhé.........đừng nói nhầm sang dungseven là ok rồi:shame on you::shame on you::shame on you:?tất nhiên rồi phải dạy dỗ cho nó cẩn thận vài ngày nữa up mấy cái anh dungseven dạy cho cún những bài học cơ bản?nằm ngồi,cắp tha đồ vật chỉ là dạy nghiệp dư thôi anh em đừng cười=))=))=))=))bán chuyên nghiệp mà

dungseven

Member
bác hỏi bác HUng bác ý biết con này đấy con này giờ nổi tiếng lắm
bac này lại chọc mình rồi mang bố camry ra so sánh chết thật thế mà mình không để ý lắm thật là sơ xuất sơ xuất mong các hạ lượng thứ:eek:h go on::eek:h go on::eek:h go on:>:D<>:D<>:D<

Status
Không mở trả lời sau này.