• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Camry-3tháng-14,8kg

Status
Không mở trả lời sau này.

dungseven

Member
18/6/09 camry tròn 3 tháng tuổit.em chăm sóc hết mình hết khả năng của em rồi các bác à(khả năng có thừa nhiệt tình hết mình vì chú cho thân yêu,người bạn tốt của em dungseven
tạo dáng tí mà toát mồ hôi nóng quá:at wits end:

chẳng biết nhìn ai mà đến dungseven còn thấy sợ cái bộ mặt này:((

gaubu

Member
Thật khâm phục, mới 3 tháng mà hơn 14kg. Bác nuôi khéo tay quá. Bác chia sẽ công thức bữa ăn cho em chăm cún em với. Làm sao mà kích thích chó ăn nhiều được. Thanks bác nhé.

dungseven

Member
Thật khâm phục, mới 3 tháng mà hơn 14kg. Bác nuôi khéo tay quá. Bác chia sẽ công thức bữa ăn cho em chăm cún em với. Làm sao mà kích thích chó ăn nhiều được. Thanks bác nhé.
trời ơi thế mà bác còn khen em ?bác dongcauson 2tháng 4 ngày mà đã 12-12,5 kg rồi em thấy còn lớn chậm đó nha,hic hic hic giống như người vậy muốn ăn khoẻ phải làm việc nhiều.em cho nó chạy suốt ngày nô đùa với tụi cho ta nhiều mệt uống sữa như uống bia-ăn như thuồng luồng?một điều mà anh em nuôi cho ít làm,mà mình làm đó là:bón cho chó ăn hiiiiiiiii:-bd

dungseven

Member
Camry càng lớn càng thấy đã quá, chúc mừng Dũng .
chào hoàng,abắc lớn chưa?hiiii chăm tụi nó vui nghê hoàng nhỉ.độ này hàng chậm quá chẳng biết làm gì?thôi lôi chó ra chơi cho hết ngày cho vui?hic hic hic ,cho mình hỏi thăm abắc nhé,chúc abắc mau ăn chóng lớn=))>:D<

em theo dõi từ nhỏ mặc dù ít viết bài, nhưng bây giờ thấy càng lớn càng đẹp, chúc mừng bác:D

Cherynhai

Member
Công thức mà bác Dungseven cho Camry ăn.

Thịt Ngựa + hột vịt lộn + fomat con bò cười + rau củ quả các loại + cơm + dầu ăn + sữa hươu cao cổ + xương ống bò + chế độ vận động hợp lý = 3,5 tháng được 14,8 kg.........

dungseven

Member
em theo dõi từ nhỏ mặc dù ít viết bài, nhưng bây giờ thấy càng lớn càng đẹp, chúc mừng bác:D
cảm ơn bạn vì những lời khuyên,hic hic mình coi nó như một người bạn thân nhiêu lúc buồn cho nó ngủ cùng luôn,vì chưa lấy vợ mà,hic hic hic có vợ chắc không cho ngủ cùng mất=))

dungseven

Member
Công thức mà bác Dungseven cho Camry ăn.

Thịt Ngựa + hột vịt lộn + fomat con bò cười + rau củ quả các loại + cơm + dầu ăn + sữa hươu cao cổ + xương ống bò + chế độ vận động hợp lý = 3,5 tháng được 14,8 kg.........
hic hic bác này nhìn quen quá sao biết nhiều về mình vậy cả công thức cho chó ăn nữa,em xin chỉnh chút síu nha,3tháng-14,8kg
thanks bác nhiều nhé,à mà bác với mình con cô con bác thì phải cành trên cành dưới phải không?bác của bác cũng là bác của mình,bác biết bác nào không(BÁC HỒ THÂN YÊU ĐÓ)=))

Cherynhai

Member
Em lạ hoắc bác ơi, cơ bản là nhìn Camry nhà bác thấy ấn tượng quá. Bác cho em hỏi thăm mấy anh em chơi Rott trên đất Chè nhé bác.

trangphuong

Active Member
Dũng chăm camry good quá, khâm phục,khâm phục...:-bd...
@ cherynhai hay bác Hùngt/y:
Em đổi khẩu phần ăn như anh nói rồi, ok ngay cu cậu hôm qua không ăn em cho đói luôn bây giờ ăn tuốt tuồt tuột khoái thế, em đang đợi mai gần nhà em có thịt ngựa, quả này phải làm cái đùi bỏ tủ lạnh thôi...
Ngày kia em về mấy anh ta lại hàn huyên nhé?
Thân chào anh Hùng.
@ Dũng seven hôm nào cho camry đến giao lưu với Lốc và ZoMy đi không sau này nhóc nhà chú có làm sao lại bảo tụi rott bên anh bắt lạt.....=)).......

trangphuong

Active Member
Em lạ hoắc bác ơi, cơ bản là nhìn Camry nhà bác thấy ấn tượng quá. Bác cho em hỏi thăm mấy anh em chơi Rott trên đất Chè nhé bác.
Sư huynh chọc nó nó lại không biết ai, lại khuỳnh khoàng thì....
@ Dũng seven cúi đầu chào đại ca ngay còn kịp......:D.......

Cherynhai

Member
Sau một thời gian ăn thịt Ngựa đ/c sẽ thấy em nó phát triển khác ............cố gắng phát huy nhé.

Rott mới 3 tháng mấy mà cân nặng dáng dấp thế là ổn rồi, mặt mày trông cũng ấn tượng nữa, thích nhất bộ lông sát mượt của em nó. Cố gắng phát huy tiếp tiến độ này sẽ khiến em nó có 1 tương lai đầy hứa hẹn đó. Chúc mừng anh !

hehe chó của bác nhìn đẹp quá,trông em nó khỏe mạnh và mặt mày khôi ngô ghê, chúc bé mau lớn

T-Rex

Member
Nhìn Dũng 7 ông chủ Camry khoẻ mạnh như Phạm Văn Mách, thì em nó yếu sao được.

dungseven

Member
bác làm níck ấn tượng quá?làm em không nhận ra,xin chân thành cảm ơn anh vì tất cả những gì anh đã làm cho em thơi gian qua.thanks anh nhiều

dungseven

Member
Nhìn Dũng 7 ông chủ Camry khoẻ mạnh như Phạm Văn Mách, thì em nó yếu sao được.
không phải mách đâu anh em gọi em với tên thân mật là dungdambo anh ạ hic hic hic=))=))=)) đấy là còn bé so với trước kia đấy bác à?chăm cún nhiều giảm cân mà

Status
Không mở trả lời sau này.