• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cafe giao lưu của club người mê chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận

Sáng sớm trời có hơi mưa nhỏ nhưng các thành viên đăng kí vẫn đến đầy đủ và đúng giờ.
Đến đầu tiên là chú này và ông chủ DONGNAMBO

Thành viên DONGNAMBO và haigadon

Club đã đến đầy đủ

Các nhân vật chính

Buổi giao lưu rất vui vẻ, cởi mở giữa già trẻ, lớn bé, chung đam mê chó xoáy. Buổi đầu tiên chủ yếu làm quen và bàn một ít về bệnh rò da ở chó Xoáy. Rất mong club được duy trì thường xuyên và có thêm các thành viên tham dự.

hopnh123

Member
Cảm ơn bạn Hóa đã chụp hình, buổi đầu tiên như vậy là quá OK rồi,

Nhưng anh ĐÔNG NAM BỘ ơi, cái khoảng cafe thì để anh em share đều hoặc sẽ lập quỹ nhỏ đề làm nhé. 1 lần nữa cám ơn anh ĐÔNG NAM BỘ

can_508381

Member
Up lại mấy tấm hình lớn cho mọi người coi rõ
Sáng sớm trời có hơi mưa nhỏ nhưng các thành viên đăng kí vẫn đến đầy đủ và đúng giờ.

Đến đầu tiên là chú này và ông chủ DONGNAMBO

Thành viên DONGNAMBO và haigadon

Club đã đến đầy đủ và đúng giờ

Các nhân vật chính

Thân!

kecodon

Member
có phải bác tranle quần bò áo ghi,đeo kính cận không ạ?đúng là nuóc xa không cứu được lửa gần,con Trâu hình như đã về nhà bác rồi thì phỏm? mấy bác trong sài gòn chả chịu nhường thằng em ngoài hà nội j sất,buồn quá cơ.toàn yểm hàng đẹp,vừa ra con nào được được một tí là các bác cho em nó đi ở luôn...huhuhu:(:)(:)((..chán quá cơ

DONGNAMBO

Active Member
Trước tiên, mình cảm ơn tinh thần của tất cả anh em đã không quản “đường xa ướt mưa” để đến điểm hẹn 10H!
Cảm ơn bạn Hóa, bạn Kiên đã up hình buổi off cấp “liên quận, huyện”.
Bạn Hợp đừng quá bận tâm cái chuyện nhỏ ấy, lần sau anh em hội ý, đơn giản thôi mà.
Tuy là lần đầu, thời gian ngắn, trời lại mưa khá to nhưng đã tạo cho mình dấu ấn ngày 22/9/2013 (nhớ ngày này nếu có viết Hồi ký). Mong có thêm thành viên cho câu chuyện về con chó xoáy thêm phong phú. Nếu điều kiện thuận lợi có thể anh em mình sẽ cho các chú xoáy đi dã ngoại đổi gió thì càng hấp dẫn hơn…!

can_508381

Member
...Nếu điều kiện thuận lợi có thể anh em mình sẽ cho các chú xoáy đi dã ngoại đổi gió thì càng hấp dẫn hơn…!
Vụ này được nè a DNB, hihi
@ Hợp: lên lịch + kêu gọi thành viên mới đợt tới nhé, hihi
Thân!

Em còn ít kinh nghiệm, chỉ xin làm chân thư kí để học hỏi kinh nghiệm, lần sau sẽ chụp nhiều hình hơn và chuyên nghiệp hơn.
có 1 câu nói đùa mà em thấy rất là thích: "club người mê chó xoáy quận 12 và các quận lân cận, trực thuộc VKA":))
Hướng đến cuộc chơi lành mạnh và chuyên nghiệp.

hopnh123

Member
có phải bác tranle quần bò áo ghi,đeo kính cận không ạ?đúng là nuóc xa không cứu được lửa gần,con Trâu hình như đã về nhà bác rồi thì phỏm? mấy bác trong sài gòn chả chịu nhường thằng em ngoài hà nội j sất,buồn quá cơ.toàn yểm hàng đẹp,vừa ra con nào được được một tí là các bác cho em nó đi ở luôn...huhuhu:(:)(:)((..chán quá cơ
Mai mốt H sẽ up hình 1 em đen cái tướng tá, và thần thái đẹp hơn em Trâu lên. Bạn Linh cho nhận xét nha

haigadon

Member
phong trào chó xoáy phát triển càng mạnh thì a e càng hiều sâu thêm về tính hoag dã của dòng chó này..hi vọng a e cứ gặp nhau đề đặn hơn

can_508381

Member
phong trào chó xoáy phát triển càng mạnh thì a e càng hiều sâu thêm về tính hoag dã của dòng chó này..hi vọng a e cứ gặp nhau đề đặn hơn
...
Nếu bên nhóm nhỏ mình đi off đều và số lượng chó trên chục em thì -- bước tiếp theo sẽ mời mấy anh em có kinh nghiệm chọn và đánh giá, kinh nghiệm về dogshow đến giao lưu. Như vậy sẽ có nhiều điều bổ ích hơn nữa cho mọi người trong nhóm...
Yên tâm, nếu lần off tới cảm thấy a e có nhu cầu, mình sẽ mời ít nhất 2 người bên tổ Kỹ Thuật của CLB CPQ Sài Gòn qua giao lưu với a e, hihi
Thân!

DONGNAMBO

Active Member
Thư ký cao cấp

Em còn ít kinh nghiệm, chỉ xin làm chân thư kí để học hỏi kinh nghiệm, lần sau sẽ chụp nhiều hình hơn và chuyên nghiệp hơn.
có 1 câu nói đùa mà em thấy rất là thích: "club người mê chó xoáy quận 12 và các quận lân cận, trực thuộc VKA":))
Hướng đến cuộc chơi lành mạnh và chuyên nghiệp.
Mình nhất trí với ý kiến của bạn vì ghế thư ký rất quan trọng (Tổ chức Liên Hiệp Quốc phải cân nhắc, bầu chọn kỷ lưỡng mới được một người Thư ký có uy tín và năng lực... nói cho vui nhà một tí nhé Hóa), không phải ít kinh nghiệm mà làm thư ký đâu mà vì Nhóm cần người như bạn. Mình góp ý nhỏ nè: Có thể chuyển hình ảnh buổi off đầu tiên và những bài cần thiết sang topic do bạn hopnh123 đã mở trước (cafe cuối tuần với những người bạn nuôi chó xoáy ở quận 12 và các quận lân cận) cho tiện theo dõi hay viết bài và ít tốn tài nguyên của Vietpet hơn. Thân - Vui!

kecodon

Member
hehe...vẫn câu nói đó của em...các bác trong sài gòn toàn yểm hàng thôi..:D..ko sao đâu anh tranle ạ,ai sở hữu cũng được mà anh,miễn là sau này em nó càng đẹp hơn là anh em lại có chó đẹp để ngắm anh ạ.

can_508381

Member
...
Mình góp ý nhỏ nè: Có thể chuyển hình ảnh buổi off đầu tiên và những bài cần thiết sang topic do bạn hopnh123 đã mở trước (cafe cuối tuần với những người bạn nuôi chó xoáy ở quận 12 và các quận lân cận) cho tiện theo dõi hay viết bài và ít tốn tài nguyên của Vietpet hơn. Thân - Vui!
Vietpet này kô có chức năng sửa bài nên cũng khó update
Chắc mỗi tuần Hợp phải tạo 1 topic mới, hình ảnh + thông tin ai có sẽ gởi hết cho Hợp, sẽ đỡ loãng + dễ theo dõi hơn
Thân!

Vietpet này kô có chức năng sửa bài nên cũng khó update
Chắc mỗi tuần Hợp phải tạo 1 topic mới, hình ảnh + thông tin ai có sẽ gởi hết cho Hợp, sẽ đỡ loãng + dễ theo dõi hơn
Thân!
Em tán thành ý kiến này, vì anh Hợp cũng là thành viên chủ nhà tích cực. Em sẽ rút kinh nghiệm lần sau.:)