• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận

Em nó ăn uống bình thường được chưa?
Cảm ơn Huy đã hỏi thăm em nó nhé. em nó gặm cổ gà với ăn thịt nướng thì ghê
ăn hột vịt lộn cũng ghê
nhưng ăn cơm thì.... liếm được vài phát... lười ăn lắm. nhưng cứ để đó thì nó ăn suốt ngày.

dual1

Là hắc cẩu đó bạn và cũng rất khôn mình đang không biết giống gì, mình cũng không biết post sao cho nó hình bự nữa, hình gốc cũng bự mà chắc lên đây bị nén rồi.
Em này là chó gì vậy bạn? hình nhỏ quá ko nhìn rõ. Hắc Cẩu à

Là hắc cẩu đó bạn và cũng rất khôn mình đang không biết giống gì, mình cũng không biết post sao cho nó hình bự nữa, hình gốc cũng bự mà chắc lên đây bị nén rồi.
mắt em cún của bạn có dấu hiệu đeo "kính"
nếu đúng như thế thì nên điều trị sớm bệnh ghẻ đi bạn nhé. khó chữa lắm đấy

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Sáng nay 1 người 1 chó 1 bãi đất, hihi
Thân!
Xem hình thật thoải mái! Hẹn Kiên thứ bảy này chịu không, Lúa nó hiền không gây mất đoàn kết với bạn nào cả, nhưng sáng hôm qua đang chạy bộ bổng nhiên nó quay về nhà làm mình phải chạy (xe) về theo.

can_508381

Member
Xem hình thật thoải mái! Hẹn Kiên thứ bảy này chịu không, Lúa nó hiền không gây mất đoàn kết với bạn nào cả, nhưng sáng hôm qua đang chạy bộ bổng nhiên nó quay về nhà làm mình phải chạy (xe) về theo.
ok a Phú, hihi

MUỐT đi một mình đứng oai phong ghê đó.
Tặng a Lê tấm nó đứng trước cửa, hihi

Thân!

can_508381

Member
Khi đi nhớ mang theo cái dao hoặc kéo cũng được để cắt sợi dây luôn nhé!
Mấy con ở nhà con nào e cũng thả hết nhưng Muốt thì e chưa dám a Phú ơi
Hợp nói e chơi thả diều mà, hihi
Thân!

tranle

Member
lúc thoải mai tinh thần..nhìn MUỐT đẹp quá...mai mốt cho anh xin giống nha KIÊN.

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Thân!
Đúng 2/3: Có diều, có dây;
Khác 1/3: Diều bay - Chó chạy.

Thương cho Muốt, Lúa sẽ là bạn khi Muốt buồn nhé!

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Thân!
Nói thật nè! Kiên mang theo 01 cây sắt (40cm) để cắm xuống bãi cỏ cột Muốt vào để nó chơi tự nhiên (bơ nó) thử xem sao.

DONGNAMBO

Active Member
Thôi hiểu rồi, Muốt buồn đời... có khi mình cho bạn gái của Lúa ra giao lưu với Muốt được đấy!

hopnh123

Member
hehe, cứ thả xích ra đi, cho nó chạy thoải mái đi, nếu nó ko về thì qua nhà Hợp sẽ có nó. H bao hết quận này rồi keke:x

can_508381

Member
lúc thoải mai tinh thần..nhìn MUỐT đẹp quá...mai mốt cho anh xin giống nha KIÊN.
nếu a Lê kô chê, hihi

Nói thật nè! Kiên mang theo 01 cây sắt (40cm) để cắm xuống bãi cỏ cột Muốt vào để nó chơi tự nhiên (bơ nó) thử xem sao.
Thanks a
Để bữa nào e thử coi sao

hehe, cứ thả xích ra đi, cho nó chạy thoải mái đi, nếu nó ko về thì qua nhà Hợp sẽ có nó. H bao hết quận này rồi keke:x
Nó bị 1 vố rồi ông nội, tởn tới già rồi, hihi
Thân!