• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

các bác vào xem con bò nhà em vs thiếu canxi . màu lông hơi kém

chân e nó bị khuỳnh quá,hay do chup ảnh vậy bạn?màu lông cũng kém thật,nhưng mặt e nó đẹp đấy...mình nghĩ bổ sung canxi là ổn...sau này kiếm cho em nó tấm chồng đẹp trai khoai to là ok ngay...chó giống cha gà giống mẹ,chó bố ok là chó con cũng ok ngay;;):D:D:D

em nó được gần 4 tháng mà cơ bắp quá hì hì chân nó bị thiếu canxi bác ạ đang trong thời kì hồi phục lại có hiện tượng nấm nên em dừng cho uống canxi tks bác namnhibattai nha :))

Cuong_Chao

Member

anh em cho ý kiến con này làm giống được không hay phải loại

Bạn lên cho ăn ít đi , chia ra làm ba bữa lên cho cún của bạn vận động thật nhiều mà dắt đi bộ là cách tốt nhất . Cún của bạn nhìn không phải là béo quá nhưng lưng bị võng cái này thì một là do yếu tố di truyền hai là có vấn đè về bệnh loạn sản xương hông gây ra . Mà cái bệnh đấy thì chỉ có đi xét nhiệm mới biết được hi vọng là không phải như vậy . Chúc bạn nuôi cún thàn công nhé :D