• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

C litters Cami & EDI from Vn standard-rott

manhnm

Member
Xin cập nhật với tất cả mọi người. Hôm nay các nhóc được 36 ngày.

bóc tem em này phát, trông mặt rất ngầu, em đực hả anh.em này có anh chi em nào nữa ko anh,chúc mừng anh

SOI-LANG-THANG

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
xem đi xem lại vẫn thấy mê, em kết con số 1 và con số 4 lắm :D để em đoán nhé, con số 4 là con đực đầu đàn mà anh đã nói phải không anh? :D

linhty

Member
Mình bổ sung thêm nhé, nhóc cái là Út tỳ của cả đàn đó, nàng ý chào đời sau cùng luôn.

trời, thế mà em cứ tưởng là 1 em. em cuối cùng mà là cái là quá ok rồi, trông giống như 1 em đực.đã có ai đặt gạch chưa anh, mà hậu duệ của rốt nhà anh cũng đã từng có mặt Vinh rồi.trông mặt rất đẹp

manhnm

Member
Mình để tụi nhóc đến 60 ngày tuổi, hậu duệ của trại mình đúng là đã về Vinh rồi.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
nếu em cuối mà là cái thì quá ổn :D em kết em út ít này quá
bác sói làm 1 em cái của mạnh đi là OK vì anh thấy đàn này ok đấy. hơn nữa em ấy là út ít nữa nên chắc chắn mấy anh lớn phải nhường phần ăn cho em đó rồi...ka..ka...

thân chào.

manhnm

Member
Sao Bác lại dùng từ "nếu" Bác nhìn cái bụng Em nó có tí tẹo gì đâu, củ gừng nó chạy xuống dưới rồi :D.

SOI-LANG-THANG

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
bác sói làm 1 em cái của mạnh đi là OK vì anh thấy đàn này ok đấy. hơn nữa em ấy là út ít nữa nên chắc chắn mấy anh lớn phải nhường phần ăn cho em đó rồi...ka..ka...

thân chào.
ka ka, đấy là anh xui em đấy nhá, ôi, kết bé cái này dã man :D kết hơn cả mấy cu tí kia luôn, hi vọng trong vòng 1 tháng nữa em thu xếp được để kịp đón bé về :) thank anh zai đã nhiệt tình xúi giục nhé ;)

Sao Bác lại dùng từ "nếu" Bác nhìn cái bụng Em nó có tí tẹo gì đâu, củ gừng nó chạy xuống dưới rồi :D.
thôi anh ơi, các anh làm em vật quá rồi :))

phamcpc

Member
Sao mà cô chú chăm tốt vậy! ~50 ngày mà được ~10kg rồi còn gì! Đọc cân nặng cho bác và bà con biết với nhé!

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Update một vài hình ảnh của tụi nhóc khi được 48 ngày tuổi:

kaka...cu sinh dạo này nhìn đẹp trai nhỉ..nhìn mấy bé đáng yêu quá. hôm nào em chụp hình nguyên 1 bầy anh xem thử nhé...nhìn là muốn bắt cóc 1 bé về rồi...ka..ka...

thân chào.

linhty

Member
@phamcpc: Tụi nhóc 48 ngày tuổi > 6kg/nhóc rồi anh

@ anh sonnguyen: mấy nhóc này nó quậy lắm anh Sơn, chụp hình là ngọ nguậy rồi em nọ cắn đuôi em kia. Để hôm nào em quay video clip gửi cả nhà cùng xem nhé, hehe

Thanh_arch

Member
Chắc đây là con 3 em đực của đàn, em cái về với chủ mới rồi phải không ah?