• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cứu chó phú quốc với

Chimsau

Em có một em phú quốc cái xịn khoảng gần một tuổi. Nặng 12kg. Hôm nọ em ý "bị" nên em cho đi lấy giống với một em lai becgie (vì không có con đực cùng giống). Đc khoảng 2 tuần thì em cho về. Không hiểu sao mấy hôm nay em ý hay nôn khan, khạc khan. Ăn uống thì vẫn bình thường nhưng rất hay cáu bẳn. Mắt em ý thì mờ mờ đục đục. Trước kia te tởn lắm mà bây giờ ỉu như bánh đa nhúng nước ý. Giúp em với.

lobo1098

Member
coi chừng bị HIV hay lậu là tiêu đó em :)) , đùa thui , nhưng nên tìm hiểu kỹ nó đang bị bệnh gì , còn chuyện mới cho đi " ấy" về thì cũng không có gì quan trọng lắm

Chimsau

Bác cứ đùa. Chỉ không biết có phải em ý có baby rồi hay không thôi. Để còn có chế độ riêng mà. 8->