• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cục cưng của bạn tôi

NguyenNhuThach

Active Member
1.Đầu tiên xin được giới thiệu bé July của thành viên Quangvu,thường xuyên ofline cùng Saigon Toydogs club:

Chụp với chàng Kenpi của Kuppi:

Cùng đi dạo bờ biển,lãng mạn hông nè:

NguyenNhuThach

Active Member
2.Kế đến là mẹ con Chihuahua 9 lạng của anh Thảo(Bình Dương),khách thường xuyên của Vietpet,vòng bụng của 2 bé còn nhỏ hơn chu vi lon bia:

Kuppi

Active Member
Nay mới có thời gian vào thấy bài này hay. Khoe chó nhà mình chưa đã, lập topic khoe chó của bạn tôi luôn......Ai mà có chó nhà mình xuất hiện trong topic này là vui lắm vì bác sĩ mới được vợ tặng máy canon compact ấy mà....kakakakakak......

Phải sung lên hình như cha con Kuppi và Kenpi nè anh Thạch nhé!:

Chúc anh và gia đình năm mới hạnh phúc nghen!

NguyenNhuThach

Active Member
5.Bé Suki của Đoàn Bảo Khải,được bầu là em bé thân thiện nhất trong chuyến offline vừa qua:thân thiện với tất cả mọi người,mọi dog và xơi tất cả các món được mời:

Khủng long

Active Member
Gia đình KL xin chúc gia đình anh Thạch năm mới SỨC KHOẺ - AN KHANG - PHÁT TÀI - PHÁT LỘC nhé .

Và là đầu năm nên cho KL góp vài hình ảnh các cục cưng nhà bạn của mình vào topic rất dễ thương này của anh cho thêm phần phong phú anh nhé .
ĐÂY LÀ ANH TÀI VÀ CỤC CƯNG

ĐÂY LÀ CỤC CƯNG NHÀ ANH COSUSU 2000

ĐÂY LÀ BẠN UYỂN VÀ CỤC CƯNG CỦA MÌNH

ĐÂY LÀ CỤC CƯNG NHÀ CHỊ TIBUI

ĐÂY LÀ CỤC CƯNG NHÀ BẠN ADDY 1009

VÀ ĐÂY LÀ CỤC CƯNG NHÀ KL...( nhiều cục cưng lắm , nhưng chỉ giới thiệu một thôi)

addy1009

Member
khủng long ơi. cho đính chính lại nha, em kia ko phải là cục cưng nhà addy1009 đâu...
em này mới đúng nè...

Khủng long

Active Member
khủng long ơi. cho đính chính lại nha, em kia ko phải là cục cưng nhà addy1009 đâu...
em này mới đúng nè...
Ôi ...sr nhiều nhé ... để KL dính chính lại

ĐẤY MỚI LÀ CỤC CƯNG CỦA ADDY 1009
CÒN ĐÂY LÀ CỤC CƯNG CỦA ANH TÀI 069 (SR anh Tài 069 nhiều nhé )

cục cưng áo đỏ kia là của em đấy các pác.TRAN TAN TAI.Nhu8ng em nó đã chết hôm mùng 5 tết rồi các pác ơi.em nó bị con chó lớn gần nhà cắn lủng bụng và đã chết ngay sau đó rồi.em buồn lắm các pác ơi

Ti Bui

Member
Có phải là cún Cola ?

cục cưng áo đỏ kia là của em đấy các pác.TRAN TAN TAI.Nhưng em nó đã chết hôm mùng 5 tết rồi các pác ơi.em nó bị con chó lớn gần nhà cắn lủng bụng và đã chết ngay sau đó rồi.em buồn lắm các pác ơi
Có phải cún Cola không em ?

Chuyện xảy ra bất ngờ như thế chắc là Tài đau buồn lắm, vậy mà bây giờ chị mới đọc thấy bài này, chia buồn với Tài nhiều lắm nhé ! Thời gian sẽ giúp hàn lại vết thương lòng thôi ! Lan man một chút, cún Bụi của chị cũng ra đi sắp tròn 1 năm rồi, cũng ra đi đột ngột như thế đấy !

Đúng là em nó đấy chị ạ.Mọi người thường kêu nó là chó ngưa đó vì em nó ngày đầu tham gia hội thì chắc mừng lắm hay sao mà chạy nhanh như ma rượt vậy nên mọi người gọi như thế đấy.

cho mình hỏi 1 chút , sao chihuahua hay die cvaay, mình cũng vừa nuôi 1 em, chỉ sợ nó sao thôi. Hay là cách chăm nó có vấn đề ạ?