• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cộng đồng yêu thú cưng đã khoe gì trên forum Pet icon?

vits2be

Member
Chúng mình cùng xem những bức ảnh cún và mèo cực đáng yêu trên diễn đàn Pet Icon nha!

Trong không khí “nóng tưng bừng” của cuộc thi Pet Icon 2011 đang diễn ra, rất nhiều các thành viên, thí sinh xa gần đã khoe biết bao nhiêu ảnh đẹp các chú cún và mèo của các bạn ý. Hãy cùng forum Pet Icon điểm qua các bức ảnh đẹp nhất nhé!

Đầu tiên là cộng đồng "Những người “cực cực cực kỳ” yêu cún" nè. Đúng như cái tên vốn có của hội, từ đầu năm tới giờ đã có tới gần 100 bài viết của các bạn với nội dung “khoe” những chú cún hết sức dễ thương và thông minh. Có vẻ như các thí sinh tham gia Pet Icon năm nay cũng khá là hùng hậu và “nặng ký” đó, các bạn thử “nghía” độ đáng yêu “kinh khủng” của các em cún trên forum nha!

Bé cún này tên là Bim nè, bé í đội mũ và đang lim dim nhìn yêu quá!

Trong lúc đấy thì bé cún Bi chơi bóng nhé!

Nhìn tớ đeo kính có ngầu không hả các bạn?

Còn đây là cún Bin nhé, bé í mới có áo mới đấy!

Ngáp mà nhìn cũng đáng yêu nhỉ?

Nghiêng cái đầu làm kiểu ảnh nào!!!

Khò… khò … Ngủ thè lưỡi nhìn ngộ nhỉ?

Chú cún Tiểu Mộc: "Ối em đã chuẩn bị gì đâu mà chụp em."

Xin chào! Em là Mít đây ạ!

Các em cún – tình yêu lớn của tất cả chúng ta!

Hu hu em đang ngủ ngon mà...

“Meo ồ meo rửa mặt như mèooo…” Thời gian gần đây các em mèo có vẻ ít “tự sướng” hơn các bạn chó. Đội ngũ paparazzi của Pet Icon cũng không vì thế mà quên không update tin tức các em mèo đâu nhé. Cùng xem nào!!!

Hí hí, trông em có xinh không?

Suỵt! Mình đang làm mặt ngầu đấy.

Em là “lính mới” ạ.

Bé ơi ngủ đi đêm đã khuya rồi…

Dáng nằm Bến Tre nè.

Mình đạp cái máy ảnh này! Sợ chưa!!!

Ba là cây nến xanh, mẹ là cây nến hồng, la la lá la la..

Teen ơi các bạn thấy sao, các bé cún và bé mèo rất đáng yêu và dễ thương đúng không nào? Đó mới chỉ là một trong nhiều nhiều các ảnh mà các bạn thành viên đăng lên forum thôi, còn rất nhiều những ảnh các em trông ngầu và hoành tráng hơn cơ. Hãy truy cập vào diễn đàn của Pet Icon: http://forum.peticon.kenh14.vn để khoe thêm nhiều ảnh đẹp của các em nhà mình nhé! “Bé đẹp bé có quyền” hihi.

Nguồn;http://peticon.vn/201109172344071238/cong-dong-yeu-thu-cung-da-khoe-gi-tren-forum-pet-icon.html