• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cặp Great Dane của Tâm củ chi

Ber KG

Member
Nhin Hugo hoai ko chan, ko biet bao gio may nhoc minh moi bang anh no.

Nhin Hugo hoai ko chan, ko biet bao gio may nhoc minh moi bang anh no...

Hugo nhin hoai ko chan, ko biet bao gio 2 em nha minh moi bang anh no...

ben123

Member
Hugo có vợ rồi trông mập hơn anh Tâm nhỉ ? anh em hội ngộ nhìn vui thiệt hy vọng 1 ngày không xa được giao lưu cùng hội GD TPHCM .
ăn dử lắm buổi sáng ăn một bịt cám hai bịt sửa tươi tối thì ăn cơm với/ hà nàm bò con/ ăn khủng khiếp lắm

ben123

Member
Nhin Hugo hoai ko chan, ko biet bao gio may nhoc minh moi bang anh no.

Nhin Hugo hoai ko chan, ko biet bao gio may nhoc minh moi bang anh no...

Hugo nhin hoai ko chan, ko biet bao gio 2 em nha minh moi bang anh no...
rán nuôi đi a sẻ thành ước nguyện chúc a thành công:D

ăn tết vui không anh Tâm.anh Tài up mấy tấm hình lên làm em nhớ mấy món hôm bữa quá:D

ben123

Member
em nó đẻ chưa vậy anh Tâm??? Khoảng khi nào nó đẻ vậy anh???
hai tháng mong chờ e GĐ cái đả hạ sinh cho mình một bầy baby con rất dẻ thương được 9con EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog gồm 4hoang tử,5công chúa:D
để cho baby lớn hơn mình up hình lên cho các bạn xem.

Danh HM

hỏi mua great dane

Mình ở hóc môn anh tâm cho mình đăng ký một em đực được không. nếu được anh cho minh xin cái giá vào vothanh_danh07@yahoo.com.vn ,và cho mình xin địa chỉ để mình lên xem mấy em được không

Chúc mừng anh nha , năm mới thêm nhiều niềm vui mới , mấy bé giống cha hay giống mẹ vậy anh ?

ben123

Member
Chúc mừng anh nha , năm mới thêm nhiều niềm vui mới , mấy bé giống cha hay giống mẹ vậy anh ?
chưa biết đâu mới sinh được 4ngày nuôi khoảng 2 tháng mới biết giống cha hay mẹ

Mình ở hóc môn anh tâm cho mình đăng ký một em đực được không. nếu được anh cho minh xin cái giá vào vothanh_danh07@yahoo.com.vn ,và cho mình xin địa chỉ để mình lên xem mấy em được không
bạn ráng đợi khoảng 1 tháng đi nghe tâm chăm sóc cho tốt rồi mới nói giá được mấy e còn nhỏ lắm nhà mình ở CỦ CHI CÁH CẦU VƯỢT CỦ CHI KHOẢNG 8 CÂY VỀ PHÍA TÂY NINH HỎI NGẢ TƯ PHƯỚC THẠNH
SĐT 0907174756 TÂM

Hung.tinhyeu

Active Member
Vui lòng lưu ý hộ, khong đề cập chuyện mua bán, giá cả trong topic giới thiệu các giống chó nói chung. THÂN

ben123

Member
Cha mẹ đều đốm hết làm sao có con đen được :D
Công nhận Hugo khỏe thật mới phát đầu mà ra 9 em, thật tuyệt vời hehe
trước hết e xin chân thành cám ơn a rất nhiều đả tạo điều kiện cho e mà củng nhờ PHÚC ĐỨC CỦA A TÀI để lại cho e cám ơn a>:D<

pumba

Member
woaaaaaaaa, chó con đẹp quá anh Tâm ơi.......... bao nhiêu 1 em vậy anh Tâm???