• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cặp giống 12

truongson1188

Phó ban chủ nhiệm offline Hà Nội
Cái tiêu đề là mọi người khó hỉu và tò mò fai hok. Nhưng zô đọc rùi các bạn sẽ hỉu ngay thôi mà.
Tô Măng là cặp giống Chihua thuần chủng 100% có nguồn gốc, gia phả, sức khỏe và hình thức tuyệt vời mà mình được anh Hùng ở trại Chihua thuần chủng Hùng Phong Bình Tây nhượng lại cho. Tổng giá trị của 2 bé là 1200 USD, bé đực là Tô còn bé cái là Măng, hy vọng là chúng nó sẽ cho ra những bé Chihua đẹp và đáng iu như bé Messi nhà A Hùng vậy.
Rất cảm ơn các bạn đã ghé thăm và ủng hộ.
Hình của 2 em nó đây nè
1) Bé đực - tên là Tô - ba là Tommy, mẹ là Mickey
Đây là ảnh em nó

Còn đây là ảnh ba của Tô

2) Bé cái - tên là Măng - ba là Ben, mẹ là Titi
Đây là ảnh em nó

Còn đây là ba của Măng

truongson1188

Một số hình ảnh mới đáng iu của bé gái Măng hiền dịu, mời các bạn chiêm ngưỡng

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Thanks........!

Một số hình ảnh mới đáng iu của bé gái Măng hiền dịu, mời các bạn chiêm ngưỡng
:love struck::love struck::love struck: Hi em.
Em cố gắng chăm các bé cẩn thận nhé, vì thời tiết hn cũng hơi khắc nghiệt tí....
Anh thấy bé Măng ăn no quá hay sao mà bụng trông to thế....? e cho chúng nó ăn vừa thôi nhé.
Nếu có gì không biết thì e cứ gọi a sẽ tư vấn giúp em.....hihi.
Rất cám ơn em đã quan tâm và ủng hộ.
Thân chào.

truongson1188

Em cố gắng chăm các bé cẩn thận nhé, vì thời tiết hn cũng hơi khắc nghiệt tí....
Anh thấy bé Măng ăn no quá hay sao mà bụng trông to thế....? e cho chúng nó ăn vừa thôi nhé.
Nếu có gì không biết thì e cứ gọi a sẽ tư vấn giúp em.....hihi.
Rất cám ơn em đã quan tâm và ủng hộ.
Thân chào.
Bé mum khỏe lắm A ạ, nhưng no là nghỉ mà, ko tham ăn đâu, hjc.
A yên tâm, e sẽ chăm các bé thật tốt để ko phụ lòng A đã ưu đãi nhượng lại cho những bé đẹp thế này ạ,

lê long

Member
Trời ơi, cái bụng kìa...nhìn như con cóc ấy, nhưng mà là cóc vàng..keke..chúc a.sơn mau có 1 đàn chihuahua đẹp..ah a cho e sdt của a vào hòm thư của e nhé.thanks..hihi..đợt nghỉ vừa rồi chắc a k đi đâu được nhỉ?

truongson1188

Trời ơi, cái bụng kìa...nhìn như con cóc ấy, nhưng mà là cóc vàng..keke..chúc a.sơn mau có 1 đàn chihuahua đẹp..ah a cho e sdt của a vào hòm thư của e nhé.thanks..hihi..đợt nghỉ vừa rồi chắc a k đi đâu được nhỉ?
Cảm ơn em nhiều nha, hjc, mà lúc a nhận được tin này của e thì e có số của A rùi, hjc. Bây giờ bé Măng biết ăn điều độ rùi, ko ăn căng tròn bụng ra nữa đâu. Đợt vừa rùi A đi chơi loanh quanh thui, hjc. E có đi chơi đâu xa hok vậy, chắc có quà cho các bé nhà a fai hok, hjc.

truongson1188

Trời đã hết mưa, mong là mai nắng ấm cho các bé sưởi nắng, hjc

Tomy-SP

Member
So cute

Cái tiêu đề là mọi người khó hỉu và tò mò fai hok. Nhưng zô đọc rùi các bạn sẽ hỉu ngay thôi mà.
Tô Măng là cặp giống Chihua thuần chủng 100% có nguồn gốc, gia phả, sức khỏe và hình thức tuyệt vời mà mình được anh Hùng ở trại Chihua thuần chủng Hùng Phong Bình Tây nhượng lại cho. Tổng giá trị của 2 bé là 1200 USD, bé đực là Tô còn bé cái là Măng, hy vọng là chúng nó sẽ cho ra những bé Chihua đẹp và đáng iu như bé Messi nhà A Hùng vậy.
Rất cảm ơn các bạn đã ghé thăm và ủng hộ.
Hình của 2 em nó đây nè
1) Bé đực - tên là Tô - ba là Tommy, mẹ là Mickey
Đây là ảnh em nó

2) Bé cái - tên là Măng - ba là Ben, mẹ là Titi
Đây là ảnh em nó

Cún đẹp lắm. Đúng là tiền nào của ấy.
Măng cứ ăn như thế thì mấy bữa nữa...ốm nhách ngay. Nhà Tomy-SP cũng bị màn cưng chó quá. Cho ăn ngon hoài sau không ngon không ăn, khảnh ăn và...sút ký.
Hic, bài tập cho ai muốn giũ ...eo là ăn thật nhiều thứ ngon mình thích. Sau một hồi ngó thấy ớn, hết ăn, tha hồ mi nhon.

truongson1188

Cún đẹp lắm. Đúng là tiền nào của ấy.
Măng cứ ăn như thế thì mấy bữa nữa...ốm nhách ngay. Nhà Tomy-SP cũng bị màn cưng chó quá. Cho ăn ngon hoài sau không ngon không ăn, khảnh ăn và...sút ký.
Hic, bài tập cho ai muốn giũ ...eo là ăn thật nhiều thứ ngon mình thích. Sau một hồi ngó thấy ớn, hết ăn, tha hồ mi nhon.
Chỉ được mấy bữa đầu bé ăn thế thôi, giờ bé biết ăn uống điều độ rùi, no là thôi ngay, ko ăn no căng tròn ra nữa đâu, hjc. Cảm ơn bạn đã vô thăm và có những lời khuyên bổ ích nha, hjc.

truongson1188

Hôm nay rảnh, zô up ít ảnh các bé nhà mình
Đầu tiên là màn solo của Tô Manly

Tiếp đó là màn tán tỉnh của Tô Manly với Hoa hậu Misa Nhọ mũi

Khoảnh khắc Hoa hậu Misa tạo dáng dưới nắng đầu hạ

Và cuối cùng là giây phút tạo dáng của cô nàng Măng Hiền dịu.

Mời các bạn chiêm ngưỡng nha.

Hung_Phong_BT

Hôm nay rảnh, zô up ít ảnh các bé nhà mình
Đầu tiên là màn solo của Tô Manly

Tiếp đó là màn tán tỉnh của Tô Manly với Hoa hậu Misa Nhọ mũi

Khoảnh khắc Hoa hậu Misa tạo dáng dưới nắng đầu hạ

Và cuối cùng là giây phút tạo dáng của cô nàng Măng Hiền dịu.

Mời các bạn chiêm ngưỡng nha.
Hôm nay nhìn các em nó đã lớn hơn nhiều rồi nha, a thấy cách chăm của e cũng rất tốt đấy.:-bd
Em vừa kết hợp cho các bé phơi nắng thì ok rồi, nhưng khi thời tiết thay đổi em hãy giữ ấm cho các bé nhé.
Rất cám ơn em đã giúp anh trong time qua............^:)^
Thân chào.

truongson1188

Hôm nay nhìn các em nó đã lớn hơn nhiều rồi nha, a thấy cách chăm của e cũng rất tốt đấy.:-bd
Em vừa kết hợp cho các bé phơi nắng thì ok rồi, nhưng khi thời tiết thay đổi em hãy giữ ấm cho các bé nhé.
Rất cám ơn em đã giúp anh trong time qua............^:)^
Thân chào.
Hjc, e cảm ơn A nhìu nha, đợt này e bận quá, lại còn kẹt xiền nữa, hu hu. A đợt này cũng bận nhiều fai hok.

Hung_Phong_BT

Dạo này chẳng thấy ông anh mình đâu..hxhx
:party: Anh Sơn đã thông báo vì bận việc rồi mà em......;)
Dạo này anh cũng thế nên ít khi online xem thế nào, rất may nhờ có em up hộ anh em :love struck::love struck:

kuche

Member
với cái giá vàng như thế ....cúm bạn không đẹp mới là chuyện lạ chúc bạn và cúm nhiều sức khỏe:-bd:eek:h go on:

truongson1188

:party: Anh Sơn đã thông báo vì bận việc rồi mà em......;)
Dạo này anh cũng thế nên ít khi online xem thế nào, rất may nhờ có em up hộ anh em :love struck::love struck:

Hu hu e bận quá A à, lại còn đang lo vỡ cả đầu ra nữa, cviec của a đã ổn hơn chưa ạ

truongson1188

với cái giá vàng như thế ....cúm bạn không đẹp mới là chuyện lạ chúc bạn và cún nhiều sức khỏe:-bd:eek:h go on:
Cảm ơn A đã quá khen ạ, e chỉ may mắn được A Hùng cho thừa hưởng lại những bé giống ở Trại của A Hùng thôi mà A.

kuche

Member
bạn trường sơn ơi...
bạn nuôi chihuahua lâu chưa mà có bãn lĩnh vậy ta.