• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cặp chó phú quốc của mình

nguyenducminh63

Active Member
Đây không phải PQ bạn nhé, Xoáy thái thì cũng chẳng sao? Bạn yêu thương các cún là được rồi.

rosyrain

Member
Trời ơi, người ta đang yêu đương lại chụp lên cho bàn dân thiên hạ xem...topic này phải dán mác [18+] nhé..hehe, thanks cho cặp chó đẹp xứng đôi.

ChiDau

Member
Chó dực nè

Hình ảnh chó dực

:D:DCác bác chém thẳng tay:praying:Hải 090 8122144

duoivot

Member
Con đực của bác Tùng ngày xưa ... hình như mới có bầy em ko biết màu mè thế nào; con cái là PT rồi bạn ơi !!

ChiDau

Member
Chào bạn !

Mình là bạn của Tùng, con chó này Tùng cho mình nuôi . hiện dang phối giống , mong chó con dep giống chó cha. Bữa nào A E mình cà phê nhé!:D Hải Bình Thạnh 090 8122144

Chó me của ruốt

Ruốt khi bé

soidongbang

Member
Hình ảnh chó dực

:D:DCác bác chém thẳng tay:praying:Hải 090 8122144
Mình là bạn của Tùng, con chó này Tùng cho mình nuôi . hiện dang phối giống , mong chó con dep giống chó cha. Bữa nào A E mình cà phê nhé!:D Hải Bình Thạnh 090 8122144

Chó me của ruốt

Ruốt khi bé
:)) 1 câu chân tình chú nhé : Con đực là chó của bác khongthetrolai ( con này nguồn gốc xuất xứ từ miền tây ) , con cái là chó lai. Cả 2 con đều có pha máu. A nói vậy chắc chú hiểu. Đừng buồn a nhé .:))

lovepet6

Member
Vâng ! Đúng là giờ tìm 1 em Phú Quốc đẹp đúng nghĩa thì rất khó ! Chúc bác sở hữu một cặp chó khỏe và đẹp tương đối !

ChiDau

Member
Chào chú em sói ...... gì dó

:)) 1 câu chân tình chú nhé : Con đực là chó của bác khongthetrolai ( con này nguồn gốc xuất xứ từ miền tây ) , con cái là chó lai. Cả 2 con đều có pha máu.

:D Anh có dọc môt số bài bình luận của chú, hay bổ ích, nhưng thiết nghĩ nó sẽ hay hơn và bổ ích hơn nếu chú xây dựng trên tinh thần học tập và tôn trọng người khác. Anh chưa gặp chú bên ngoài nên không biết về tâm lý ( cuộc sống gia dình) của chú có gì bất ổn không? Mà bài viết nào của chú cung có thái dộ hằn học cả, dây là biểu hiện của sự bất ổn tâm lý, không thoả mãn trông cuộc sống Còn về chó thì theo anh mỗi người có cách nhìn nhận cái dẹp riêng, dẹp xấu do từng người cảm nhận. Anh không phải nhà bảo tồn gì dấy nhưng chú thường rêu rao, anh nuôi chó dể trông nhà nên theo anh nhìn dẹp là ok . Anh nói vậy chắt chú hiểu , dừng buồn nhé:D

soidongbang

Member
:)) 1 câu chân tình chú nhé : Con đực là chó của bác khongthetrolai ( con này nguồn gốc xuất xứ từ miền tây ) , con cái là chó lai. Cả 2 con đều có pha máu.

:D Anh có dọc môt số bài bình luận của chú, hay bổ ích, nhưng thiết nghĩ nó sẽ hay hơn và bổ ích hơn nếu chú xây dựng trên tinh thần học tập và tôn trọng người khác. Anh chưa gặp chú bên ngoài nên không biết về tâm lý ( cuộc sống gia dình) của chú có gì bất ổn không? Mà bài viết nào của chú cung có thái dộ hằn học cả, dây là biểu hiện của sự bất ổn tâm lý, không thoả mãn trông cuộc sống Còn về chó thì theo anh mỗi người có cách nhìn nhận cái dẹp riêng, dẹp xấu do từng người cảm nhận. Anh không phải nhà bảo tồn gì dấy nhưng chú thường rêu rao, anh nuôi chó dể trông nhà nên theo anh nhìn dẹp là ok . Anh nói vậy chắt chú hiểu , dừng buồn nhé:D
:)):)):)) Sao chú e lại thù giặc vậy nhỉ . Tại thấy chú e nhắn tin cảm ơn xin giao lưu học hỏi nên a mới có vài lời chân tình thôi chứ bình thường a nào thèm ngó tới mấy con chó lai như vậy, chắc chú không nắm rõ gốc gác e nó nên mới cay mũi vậy thôi chứ nếu là chủ cũ của nó mà nghe a nói vậy thì sẽ không có phản ứng như rứa đâu . =)) Nếu chú e nuôi chó chỉ để trông nhà thì nhớ xích nó lại nhé, mấy con chó lai nó hay cắn bậy cắn bạ lắm coi chừng bị người ta đập đấy. :)):)):))

ChiDau

Member
Kết quả của 61 ngày chờ dợi

Chó cái da bầu 25 ngày rui

không biết chó con dẹp không nữa
Sau 61 ngày mình dược = 9 em chó xám , 5 dực 4 cái tất cả dều xoáy dẹp

Xoáy dẹp

Mong giao lưu với các bạn Mr Hải 090 8122144

ChiDau

Member
Kết quả 61 ngày chờ dợi

:D
Chó cái da bầu 25 ngày rui

:D:D

không biết chó con dẹp không nữa
Sao 61 ngày chờ dợi mình có dược 9 chú cún xinh dẹp, màu xám tất cả dều có xoáy dẹp, 5 con dực 4 con cái

ChiDau

Member
Bầy chó xám dây

Sau 61 ngày chờ dợi cuối cùng mình dược thế này: 9 em xoáy dẹp, 5 dực 4 cái

Các em:D sinh ngày 01/11/2010

xinh quá ! tiếc quá ! ......bạn ơi post nhiều ảnh vào nhé cập nhập liên tục cho gia đình vietpet thèm:drooling:

Dù không muốn làm các bạn cụt hứng nhưng vẫn phải nói ra rằng chó mẹ chắc chắn là Phú Thái rồi, còn chó bố bao nhiêu % máu thái thì chỉ người nuôi con mẹ nó mới trả lời rõ được. Dù sao cũng chúc mừng chủ thớt có đàn cún xinh xắn. Chúc các cún hay ăn chóng lớn!

câu trả lời của bạn hoàn toàn chính xác.
có 1 em phú thái chễm chệ kia kìa...
dù sao thì, chó con đẹp đấy, xin chúc mừng bạn
thân