• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cặp đôi Tấn Beo và MiSu lên chào Vietpet

hopnh123

Member
Chủ nhật mà trời cứ mưa hoài, em vàng cái đã hạ sinh hồi 14h 32p chiều nay rồi.

Không có chỗ nhốt nên cho đỡ vào nhà để chống lại cái thời tiết này dễ làm chó bị bệnh.

Thêm chú vện con có tâm hồn ăn uống:">

vitebsk1991

hi, chú vện con bên trên là đực hả bác chủ, bác cho cái giá hữu nghị vào inbox nhé, thanks,

hopnh123

Member
hi, chú vện con bên trên là đực hả bác chủ, bác cho cái giá hữu nghị vào inbox nhé, thanks,
bạn rất tinh mắt, có đó là giống đực, bố là con Bean (giải 2 năm 2012) của anh Hùng (Vàng) bên tân bình.

Mình nuồi chơi thôi, chứ chưa có ý định giao lưu à. hihi

Cảm ơn anh ĐÔNG NAM BỘ nhé. hôm nào làm vài chai bia hỉ?

DONGNAMBO

Active Member
Tiếc quá! phải chi anh tranle cũng làm được vài chai thì tuyệt. Anh ấy đang chăm đàn Hắc cẩu chắc không có thời gian đâu há hopnh123.

DONGNAMBO

Active Member
Bây giờ mới chúc mừng hopnh123 có bầy chó con vừa chào đời chiều nay nhé!

hopnh123

Member
Cám ơn anh, chắc đêm nay phải thức để canh chừng bọn nhóc mới thôi,

Chữ ký của anh DNB đẹp và có ý nghĩa ha, lại phải lai dai nữa rồi;;)

DONGNAMBO

Active Member
Mấy hôm nay trời mưa liên tục chắc mấy bé nhà hopnh123 lạnh lắm đây, nhớ quan tâm các bé nhé ông chủ!

hopnh123

Member
Bé nó sinh 11 nhóc, 8 vện và 3 vàng. mấy hôm nay thời tiết xấu con mẹ như muốn bỏ ăn...hic..

Mùa này cho con và cả chó lớn hay bị hiện tượng bỏ ăn, ói ra nước miếng, anh em chăm sóc cận thận tốt nhất là cho các em 1 mũi Kháng Sinh là tốt nhất.

hopnh123

Member
Tí nữa thì quên mất, em MiSu đã ra đến Hà Nội vào sáng nay rồi, sau khi tầu bị kẹt ở ga Thanh Hóa 4h đồng hồ. Em nó sức khỏe ổn định và đã về chủ mới. Thanks.

DONGNAMBO

Active Member
Em Misu này có duyên thật, mới xuất hiện ở cafe 10 H có một lần rồi đi Hà Nội luôn, ý trời!