• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cặp đôi hoàn hảo Pug nhà mình ^^

batam1989

Member
Mình up hình 2 bé nhà minh lên để chung vui với mọi người, góp ý giúp mình nhé, bé cái 1,5t, dc 2,5 t
Cái: Nina - Siêu quậy
Đực: Búp -Superman

Các bé dễ thương quá hehe!
Các bạn xem cho mình ý kiến nha!

batam1989

Member
***HOT*HOT*HOT*** Nhận Quà
Nối tiếp thành công của gameshow kỳ 1, tamtinshop xin ra mắt với quý bà con gần xa gameshow kỳ 2, được mang tên “Bình loạn rôm rả, nhận quà tá lả”. Vẫn như thường lệ người có comment hay nhất, hài hước nhất, thông minh nhất, được like nhiều nhất sẽ nhận được phần quà là: đai xích chó hàng xuất khẩu Đài Loan trị giá 86.000. Câu hỏi kỳ này sẽ là thử thách khá cao, đòi hỏi sức tượng tượng và một chút hài hước của các bạn. Không để các bạn đọc nhiều, câu hỏi được đưa ra là “CHÚ CHÓ TRONG HÌNH ĐANG NGHĨ GÌ ?” Link https://www.facebook.com/photo.php?...063.1073741832.574995162520543&type=1&theater