• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cặp đôi hoàn hảo Kitty và PigBoi ...!

Khánh Nhữ

Active Member
Đợt lên giống này của Kitty mình lại cho phối với Pigboi nhà chú Hòa vì sản phẩm lần trước của cặp đôi này rất hoàn hảo, mời các bạn xem cảnh XxX của cặp đôi này ...!

Quằn quại vì điên dại :

Xin chân thành cám ơn chú Hùng Tình Yêu đã giúp cháu hoàn thành bộ ảnh này ..!

À quên lấy nhờ bên Topic khác hình ảnh 1 e cái con của PigBoi và Kitty lứa trước :

Hung.tinhyeu

Active Member
Quằn quại vì điên dại :

Cảnh này mà quay thì có tiếng động thì mới sinh đông nhé!:(:)(:)(:)(:)(( :(:)(:)(:)(:)(( :(:)(:)((
Anh tổng kết xem nó cưới tổng cộng được bao nhiêu cô vợ quằn quại vì điên dại đi. Khoái nhất cảnh nó gặp cô vợ người zamaica anh ơi.

Khánh Nhữ

Active Member
Anh tổng kết xem nó cưới tổng cộng được bao nhiêu cô vợ quằn quại vì điên dại đi. Khoái nhất cảnh nó gặp cô vợ người zamaica anh ơi.
Cứ phải gọi là " xoắn xoằn xoặn " chú ạ......................:D:D:D:D

my_lucky

Active Member
May mà đã qua ngày 8/3 rồi đấy, nhìn cảnh này vớ vẩn ối người lại lên án mấy anh em vì đã giúp thằng Boy này...ngược đãi người đẹp=))=))=))

Khánh Nhữ

Active Member
May mà đã qua ngày 8/3 rồi đấy, nhìn cảnh này vớ vẩn ối người lại lên án mấy anh em vì đã giúp thằng Boy này...ngược đãi người đẹp=))=))=))
Thằng da đen đã gặp được đối thủ người Jamaica ............!;)

galaxy31

Member
kitti nhà anh đẻ chua. em là người co con bully mau đen cũng cho phoi voi boy chửa to lam rùi

baduytyphu

xin gui cac bác ít ảnh cun cái dan pigboy vs kitty

minh cung dang so huu 1 em cái cua cap doi nay. it hinh em no

baduytyphu

Bác Hòa ơi! Em pigboy va kitty có giấy tờ k bác? Nếu có bác chỉ cho em cách làm với, em cung đang nuôi 1 em lứa trc của đôi này. Thank bác