• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cậu Pé "VÀNG" xin chào các đại ca PitBull vn

xiaobao

Member
Anh em clb HD cứ hô hào thu xếp thời gian , báo trước chủ nhiểm clb pitbull HN là Nam 0919955488
Là bọn e rất vui mừng và nhiệt tình trào đón ace dưới đó , còn về pitbull giao lưu thì các bác xắp xếp với nhau .e ứ có chó to để giao lưu hi hi hi.[/QUOTE
hehe thế em có cho tầm 3 tháng không anh mang lên tầm 10 con anh em tha hồ giao lưu=))=))=))=))

xiaobao

Member
ae HD cứ lúc nào rảnh thu xếp được ngày qua HN chơi thì alo trước vài hôm, ae HN thu xếp thời gian là gặp được nhau đầy đủ thôi mà. :)
hehe cũng qua tết rồi em thay mặt cho anh em dưới này hô hào rồi lên HN giao lưu,rồi cùng nhau bàn về 1 hướng đi chuẩn cho pitbull vn, hehe . (em tham vọng hơi quá):p:p:p

daxiao

[/QUOTE]

A ơi trên lạng sơn bọn e cũng nuôi vài con trông giông giống như thế này, lúc nào tiện có thời gian xuôi a cho bọn e giao lưu tí a nhé :)|:)|:)|

Hôm trước có được ngồi vấn an với mấy đại ca pit bul hà nội, học hỏi được nhiều phết, mong được chỉ giáo thêm ạ.

xiaobao

Member
A ơi trên lạng sơn bọn e cũng nuôi vài con trông giông giống như thế này, lúc nào tiện có thời gian xuôi a cho bọn e giao lưu tí a nhé :)|:)|:)|[/QUOTE]

hehe thế thì còn gì bằng nữa hẹn bạn 1 ngày gần nhất:x:x:x

duykienhd

Member
ông xôi thịt này có vẻ nhàn rỗi quá nhỉ?:D,hôm nào rảnh qua nhà tôi,để tôi gặp ông 1 lần nhé,hjhjhjhjhjhjhjhj:)):)):))