• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cậu 2 Malamute nhà mình^_^mọi ng cho ý kiến^_^

Chã Béo

Cậu này ở nhà toàn gọi là Húc húc :))Gọi thế mà nó cũng nghe:D đáng yêu lắm:Dmỗi lần bị mắng là chạy tới mình húc húc:)) nịnh mình để mình nịnh lại nó ấy mà:))

Khổ chủ với chú Húc:D

Mọi ng cho ý kiến:X

yoko1910

Member
em nó khá đẹp đó bạn nhưng hình như hơi gầy thật mà sao lông dài thế nhỉ :-?. Mà bạn ở đâu HP thế, sắp tới off cố gắng cho em nó ra cùng mọi người cho vui nhé

Oh oh ! Bé alaskan đẹp quá:love struck: . Chủ nhật này off bạn cho bé đi giao lưu nhé:dancing::dancing:
Cho 2 em nhà mình làm quen với:blusshing:

Chã Béo

Em nó đc 1 tuổi chưa hình như hơi gầy

Chã Béo

Đúng vậy.Bé gầy lắm. ăn uống cứ thích chọc bát này 1 tí bát kia 1 tí ăn ít nhưng chỉ thích cợt nhã.Bé vẫn đang fải uống kháng sinh và bổ phế cho đỡ ho.Nhà đi mấy đôi dép với nó rồi^__^
[QUOCTE=pham diem huyen;367759]Oh oh ! Bé alaskan đẹp quá:love struck: . Chủ nhật này off bạn cho bé đi giao lưu nhé:dancing::dancing:
Cho 2 em nhà mình làm quen với:blussing:[/QUOCTE]
Hì hì :Dhiện tại nhà còn đang sở hữu 1 chú Chow chow tên là Chã Béo màu trắng tai vàng đuôi xuắn khoá khá đẹp mà chưa load xong ảnh lên chưa post:D nếu đc CN này sẽ cho 2 đi off ( cả Malamute và chow chow nhà tớ đều là đực:().Mỗi tội khổ chủ của chúng hơi…lười:p:">

K3vin69

Member
Đẹp nhưng đúng là bé này bị còi,nhìn mặt cứ dài ngoẵng ra.....Đồ ăn của nó nếu có điều kiện bạn nên băm nhỏ thức ăn và trộn kĩ 1 chút với ít nước thịt nó sẽ ăn nhiều hơn

Nhà đi mấy đôi dép với nó rồi^__^
Nhà bạn mới đi có mất đôi dép thôi à :)) thế là em nó vẫn còn ngoan rồi;;)
Con husky nhà mình còn cái gì cũng gặm cơ:at wits end:. cứ gần mồn nó là nó gặm hết:nailbitting:

yoko1910

Member
Nhà bạn mới đi có mất đôi dép thôi à :)) thế là em nó vẫn còn ngoan rồi;;)
Con husky nhà mình còn cái gì cũng gặm cơ:at wits end:. cứ gần mồn nó là nó gặm hết:nailbitting:
=)) Turin nhà e thì phá như quỷ rồi, h` còn dụ dỗ cả Trắng phá theo rồi hả :)).
Mà hơi thắc mắc một tí nếu sai mong mọi người và bác chủ 2pic bỏ quá cho. Em thấy bé nhà bác giống giống với colie :-ss :-@

kudatino1306

=)) Turin nhà e thì phá như quỷ rồi, h` còn dụ dỗ cả Trắng phá theo rồi hả :)).
Mà hơi thắc mắc một tí nếu sai mong mọi người và bác chủ 2pic bỏ quá cho. Em thấy bé nhà bác giống giống với colie :-ss :-@
em cũng mạn phép vì bác này nói cùng quan điểm, vì cũng chưa nhìn dc clip, ảnh đôi khi ko chụp dc hết góc độ của cún, đâm ra đôi khi khiến ta hiểu lẩm. Quả thật là em này mõm hơi dài, liên tưởng tới colline, biết đâu do quá gầy mà vậy. dẫu sao em này cũng rất đẹp ^^

BoAlove

Member
bé bao tuổi với cân nặng bao nhiêu thế, nhìn bé kết quá, bạn mới nhập bé về ah mà vẫn ho, bạn đừng cho uống nhiều kháng sinh quá, không tốt đâu, bạn ra chợ cây cảnh, mua cây lươc vàng về mà cho bé ăn, cứ đề gần chuồng tự động nó ra gặm, cơm với thịt băm không mỡ, 1 thời gian, tầm 1 tuần bé ho ra đờm là tự khác hết ho, Sylar nhà mình mới về cũng ho dữ lắm. mình đc người ta chỉ cho như thế, bạn thử xem. bé có bỏ ăn không?

bé bao tuổi với cân nặng bao nhiêu thế, nhìn bé kết quá, bạn mới nhập bé về ah mà vẫn ho, bạn đừng cho uống nhiều kháng sinh quá, không tốt đâu, bạn ra chợ cây cảnh, mua cây lươc vàng về mà cho bé ăn, cứ đề gần chuồng tự động nó ra gặm, cơm với thịt băm không mỡ, 1 thời gian, tầm 1 tuần bé ho ra đờm là tự khác hết ho, Sylar nhà mình mới về cũng ho dữ lắm. mình đc người ta chỉ cho như thế, bạn thử xem. bé có bỏ ăn không?

Nhìn em nó lông dài , tướng tá giống y chang Colie luôn. Trông hơi là lạ... chủ cún cố gắng 'siêng" tý đúc em nó ăn để em nó tròn ra tý, trông mặt em nó còn buồn buồn.

Chị Ngân anh Đông :)) là thành viên vietpet rồi hả, em húc này để tóc tai xồm xoàm thế mới đẹp.Mấy hôm nữa em với Lan qua chơi nhé.Nhìn cún đáng yêu quá :)) Nhìn tận mắt chỉ muốn bắt về =))