• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cập nhật ảnh mới Yackomo

kubikubi

Member
anh cho em địa chỉ để hôm nào qua ngắm em nó tí, trại của anh ở đâu vậy, cho em xin số dt nhé. có gì em alo. chúc bầy cún mau lớn

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
nhìn mấy nhóc đáng yêu quá mạnh nhỉ....nhớ update hình thường xuyên nhé.

BR

dungvoi_hp

Member
Chúc mừng Mạnh và Linh có đàn rott đẹp nhé , lâu lâu miền Bắc mới có đàn chó con đẹp như thế này , trên HN chưa có con nào đẹp bằng Yakomo đâu

manhnm

Member
Cập nhật tụi nhóc 25 ngày tuổi, dự kiến cuối tháng 4 cho các nhóc về nhà mới, tuy nhiên vì Cu Em chăm sóc tai nạn xe máy nên 10-15/4 các AE đặt gạch thì đến sớm và cho các Em về nhà mới sớm giúp Em nhé.

giá mỗi em là bao nhiêu vậy bác loại chó nào em hỏi giá cũng cao quá chưa kiếm được con nào bác cho giá đi nhe nếu hợp ly cho em đặt một em cái làm giống

hợp lý là với em chứ không phải mấy bác tiền không thành vấn đè đâu nhe

_DucPham_

Vietpet sponsor
Thế đàn này bị gạch đè hết rồi hả anh ơi?? Đang định qua anh tuyển chọn 1 em về HP nuôi thế mà ... hixhix

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Cập nhật tụi nhóc 25 ngày tuổi, dự kiến cuối tháng 4 cho các nhóc về nhà mới, tuy nhiên vì Cu Em chăm sóc tai nạn xe máy nên 10-15/4 các AE đặt gạch thì đến sớm và cho các Em về nhà mới sớm giúp Em nhé.

Bác Mạnh cho em hỏi là đàn này hiện tại còn mấy em đực hả bác??? bác có thể cập nhật những em còn lại được không ạ, cảm ơn bác nhiều ./.

manhnm

Member
Đàn này có 6 đực và 5 cái bạn ơi, thật sự thời gian này mình đi liên tục chưa cập nhật được ảnh, nếu có thời gian mời bạn qua trại xem trực tiếp.

duhuonghp

Member
yackomo quá đẹptrong anh thì nhìn đã đẹp ngoài nhin đời nhìn quà hoành tráng luôn .với thân hình 68 kg nhin quả là niềm mơ ước . bác chủ mà dắt đi bên canh thì chắc ko ai dám làm gì .

yackomo quá đẹptrong anh thì nhìn đã đẹp ngoài nhin đời nhìn quà hoành tráng luôn .với thân hình 68 kg nhin quả là niềm mơ ước . bác chủ mà dắt đi bên canh thì chắc ko ai dám làm gì .:worried:

yackomo quá đẹptrong anh thì nhìn đã đẹp ngoài nhin đời nhìn quà hoành tráng luôn .với thân hình 68 kg nhin quả là niềm mơ ước . bác chủ mà dắt đi bên canh thì chắc ko ai dám làm gì .:worried:

yackomo quá đẹptrong anh thì nhìn đã đẹp ngoài nhin đời nhìn quà hoành tráng luôn .với thân hình 68 kg nhin quả là niềm mơ ước . bác chủ mà dắt đi bên canh thì chắc ko ai dám làm gì .:worried

đàn này đẹp yackomo thì quá khủng . nhìn trong ảnh chỉ 55 kg thôi ko ngờ hôm nọ nhìn thực tế thì 68 kg 1 em rốt mà chẹp chẹp ....:nailbitting::nailbitting:

đàn này đẹp yackomo thì quá khủng . nhìn trong ảnh chỉ 55 kg thôi ko ngờ hôm nọ nhìn thực tế thì 68 kg 1 em rốt mà chẹp chẹp ....:

Đàn này đẹp yackomo thì quá khủng . nhìn trong ảnh chỉ 55 kg thôi ko ngờ hôm nọ nhìn thực tế thì 68 kg 1 em rốt mà chẹp chẹp ....: .................................................................

Đàn này đẹp yackomo thì quá khủng . nhìn trong ảnh chỉ 55 kg thôi ko ngờ hôm nọ nhìn thực tế thì 68 kg 1 em rốt mà chẹp chẹp ....: .................................................................:nailbitting::nailbitting::nailbitting::nailbitting::nailbitting::nailbitting::nailbitting::nailbitting::nailbitting::nailbitting: