• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cập nhật ảnh mới Yackomo

manhnm

Member
Theo như yêu cầu của một số AE, VSR xin cập nhật một vài hình ảnh mới nhất của Yackomo. Vì chụp bằng máy ảnh du lịch nên hình ảnh không được tốt mong AE thông cảm.

Xưa

Nay

Trong thời gian ngăn tới Yackomo sẽ lên chức bố, mẹ là Diva. VSR xin gửi tin tới những AE quan tâm trong thời gian qua tin vui này. Xin cám ơn

manhnm

Member
Theo như yêu cầu của một số AE, VSR xin cập nhật một vài hình ảnh mới nhất của Yackomo. Vì chụp bằng máy ảnh du lịch nên hình ảnh không được tốt mong AE thông cảm.

Xưa

Nay

Trong thời gian ngăn tới Yackomo sẽ lên chức bố, mẹ là Diva. VSR xin gửi tin tới những AE quan tâm trong thời gian qua tin vui này. Xin cám ơn

WOLF-BROS

Member
đợt vừa rồi em mới được nghe tin yackomo bây giờ tốt tướng to hơn cả edi nhưng hôm nay mới được xem ảnh :D

thantai79

Member
em này nhìn thân hình đẹp thật . quả đầu rất ấn tượng .xin chúc mừng bạn

Scoobydoo

Member
Yakomo đã trở lại trông còn lợi hại hơn xưa, một chú Rot đẹp. Chúc mừng bác.

Bác cập nhật thông tin về dòng giống, tuổi tác, cân nặng thì tốt quá

trantantai

Active Member
Thông tin sơ sài quá, em này đẹp nhưng chắc ít tập thể dục nhìn hơi tròn, mình thích cơ bắp hơn, đầu mặt đẹp tuy nhiên nhìn hơi thấp

dungvoi_hp

Member
Xloi MOD nha dang hong Vietkey..................................Hom nao thu xep len nha anh Manh tham quan trao doi chut kinh nghiem ! Anh em yeu Rott HAI phong

chanphuong

Member

Xưa

Chào Mạnh,

Nghe anh em nói về Mạnh đã lâu, nay mới được biết. Xin chúc mừng đã có một Male đẹp.

WOLF-BROS

Member
Để có thể trả lời đầy đủ AE về gia phả, thành tích....và hình ảnh tốt nhất, gửi tới mọi người đường link về Bố của Yackomo

http://www.alten-festung.com/index....rticle&id=31:astor-von-junipera&catid=4:males

Còn đây là Yackomo trước khi về Việt Nam một tuần.

http://www.alten-festung.com/index....von-der-alten-festung&catid=4:males&Itemid=65
gia phả thế này thì quá lợi hại luôn ý :-bd đợt trước em chờ hậu duệ con eros muốn hụt hơi luôn, không biết đợt này anh Mạnh có để em 1 suất bù lại vụ hụt hậu duệ con eros không ? :D

trantantai

Active Member
Hình chụp quá đẹp, mặt mũi khỏi chê. Hậu duệ của vô địch thế giới lận khỏi bàn thêm nữa về gia phả rồi, chúc mừng con giống đẹp một lần nữa.

manhnm

Member
Ok up luôn để AE chiêm ngưỡng

Mẹ: Diva of Sunny Hill

E litters 28 - 2 - 2011

Bố Yackomo tò mò lần đầu làm Bố. Xem Mẹ Diva sinh thế nào, con cái mặt mũi ra sao, có giống Bố không? :D

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chúc mừng chú Mạnh và Cô Linh nhé! Mong cho ae yêu rott sẽ cổ vũ gia đình chú có thêm thật nhiều thành viên mới!!

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chúc mừng em nhé ! lâu rồi mới thấy xuất hiện và lần này lại có tin vui nữa..he..he..nếu anh nhìn không lầm thì bầy này là 11 nhóc thì phải...chắc lần này ku sinh lại mệt nữa rồi..chăm không xuể thì gửi anh chăm phụ cho nhé...ka..ka..

BR

manhnm

Member
12 nhóc Anh ơi, Sinh có thêm đệ tử là Đức chăm cùng rồi, Cu Đức cũng ngoan và yêu Rott lắm. Lúc giải tán mới tìm được người, thôi để mỗi thằng chăm 1 con, xong lứa này Sinh tìm công việc mới ANh ơi.

Thời tiết mát mẻ nên đợt này thấy nhiều AE có tin vui quá. Chúc phong trào ROT ngày một mạnh hơn.

Thôi rút về chơi 1 - 2 con thôi, dịp nào có Dog show thì tham gia cùng cho vui Bác nhỉ, nói trước là AE cẩn thận Yackomo của Em đó nha, nó dễ giật giải lắm đó :D