• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cập nhật đàn Lab sinh ngày 15/01/2013

labsaigon

Member
Hiện nay các bé đã được 36 ngày tuổi, cân nặng bình quân 3,3kg/1bé. Nay mình cập nhật hình ảnh của các bé lúc 30 ngày tuổi (14/02)
Mẹ con cùng phơi nắng

Cái 01 - vàng mũi đen:

Cái 02 - đen:

Cái 03 - chocolate:

Cái 04 - bạch kim mũi hồng:

Đực 01 - đen:

Đực 02 - đen:

Rất vui được các bạn ghé thăm topic của các bé Lab nhà mình!!!

anhdungct

Member
Bạn ở sài gòn à? Em bạch kim đẹp quá. Nếu ở hn mình sẽ đặt gạch em bạch kim

ui bạn ở HCM àh, tiếc thế, mình kết mấy em này quá, bạn mà ở miền bắc chắc mình sẽ đặt 1 em đàn nà bạn quá, em nào cũng đẹp, hic

Tuy phong

Member
Các cún con trông dễ thương quá.
Mẹ các bé này nguồn gốc từ Đà nẵng phải không bạn ?

kibou

bác chủ thớt có cách ship hàng ra HN rất đảm bảo an toàn, Các cún được chăm sóc rất cẩn thận, chu đáo, mình đã ghé thăm nhà anh Phong rồi. Hy vọng sẽ được sở hữu 1 em.
tks

kibou

Bác cập nhật đàn thứ 2 đi bác Phong. Bác để em chú cún đẹp nhất đàn thứ 2 nha bác. Em sẽ cố gắng để nuôi nấng.

labsaigon

Member
Bác cập nhật đàn thứ 2 đi bác Phong. Bác để em chú cún đẹp nhất đàn thứ 2 nha bác. Em sẽ cố gắng để nuôi nấng.
Sẽ cập nhật trong ngày hôm nay, Trung đón xem nhé :)
Đàn này đã về với chủ mới 5 bé, chỉ còn 1 bé đực cuối cùng và cũng là bé đẹp nhất. Mọi người xem có xứng danh hot boy không nhé!