• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cẩn thận khi mua chó của thằng có nick là Elizap0p này nhá

Xuantan

Link diễn đàn của nó đây ạ!
http://forum.vietpet.com/members/elizap0p.htm

Nó chuyên bán các giống chó bị lỗi như hạ bàn, ghẻ, viêm da... và chó của khựa! Bác nào mua của nó thì lên đến tận nhà xem nhá! Em ở xa, mua con rot của nó! nó chụp ảnh nhìn rất đẹp nhưng khi em nhận thì con rot bị hạ bàn ạ!

elizap0p

sorry bạn Xuan tan, nghe giọng nói có vẻ bạn đang rất bức xúc về việc mua chó con từ đàn Rott nhà mình lúc xuất chuồng, việc mua bán này diễn ra trên Face book, và đều có sự thỏa thuận của 2 bên mua bán.Nhưng mình ko nhận đc sự phản hồi của ai nói rằng chó nhà mình hạ bàn, bị ghẻ,hay bệnh tật gì liên quan.Bởi mỗi bài đăng bán cún trên các diễn đàn trên Face book, mình đều có bảo hành rất cẩn thận.Bạn lưu ý hộ là tất cả các bài đăng, và mua bán, địa chỉ đều rất rõ ràng,và mình đã bán hết đàn Rott nhà mình từ tháng 3.Thời điểm này là tháng 8 , mình ko bán đàn Root nào gần đây cả.Vậy bạn up lên với mục đích gì? Và lí do bạn nói ở đây liệu có căn cứ gì hay ko? Nếu ko có căn cứ, và nick vô danh thì đừng lên diễn đàn , bôi nhọ người khác.:)| Bởi vì nói thật, ko ai tin bạn. Bạn xem có phản hồi ko? nếu ai cần xem trực tiếp đàn Rott đến thời điểm này nó ra sao, và nó giá trị bao nhiêu tiền, ảnh nuôi từ bé đến lớn, mình đều còn thông tin của 8 người khách đã mua đàn Rott nhà mình, và con của 1 người khách mua của mình đến nay bán ra thị trường- cách đây 1 tháng, đã qua huấn luyện tại C69 Sóc Sơn - Hà Nội ( nick face book là Đại Cếu ).bán ra thị trường là 16 tr. Bạn Lê Xuân Thủy ( nick face book Lê Xuân Thủy) bán con Rott lúc 4 tháng là 8 tr. đó là những người đã bán.thông tin từ lúc mua về đến khi bán còn nguyên trên Fb.các ban có thể check.Cảm ơn vì các bạn đã quan tâm.Hy vọng là ai viết bài này, có nick face book liên quan đến cái tên nick vietpet này có thể ra đối chất, còn ném đá giấu tay mà ko có chứng cứ thì bạn thấy có ai tin bạn ko? hay họ cười vào mặt bạn và người như tôi đang nguyền rủa bạn còn nhục hơn cả con chó Rott của tôi vì bạn đã vu vạ cho nó.để làm gì? để quỵt nợ đúng ko bạn? tôi biết bạn là ai, nợ tôi có 500k , ko có mở mồm ra xin. vu vạ chó bệnh, chó ốm. đúng ko bạn Trang Anh Hoàng Quỳnh hộ khẩu Nghệ An.nick face book Trang Anh Hoàng Quỳnh. nói ra xã hội người ta lại ghê tởm mày. bán được mấy con bắc kinh lai nhật xuất xứ Trung quốc với lại Rott lai ta up ảnh lên kêu 50 kg, tao vào fb nói nó 40 kg tao tặng mày thêm con nữa. mày thấy cay quá lên đây nói tao bán chó bệnh à.bệnh mày mua 4tr rồi bán 7 tr à. mọi người ai cần thông tin về con Rott nó mua của tớ xomg bán luôn đc 7 tr vẫn còn kêu chó bệnh để quỵt 500 nghìn thì vào fb Liu Linh như nó ghi ở dưới kia mình coppy cho đọc nhé. Vụ việc này cần làm sáng tỏ vì nó liên quan đến danh dự người bán chó và mua chó.mình đều bảo hành và nói nếu chó của mình xuất ra nếu bệnh, gửi lại mình chữa nếu ko hết mình trả lại nó tiền.nhưng lúc đấy nó biết bị lộ rồi hay sao chỉ mở mồm ra " xin" anh bớt cho em 500k. vẫn còn đủ thông tin về cuộc nói chuyện nhé con đĩ. =)) phải gọi mày thế mới xứng đáng. đã ăn cháo xong còn đái vào bát tổ sư nhà mày>:p

elizap0p

b vào fb e , e sent cho , ở đây chốn đông ng , thik e chụp cả ảnh những phản hồi của những ng mua rot nhà e lun , e mà éo hỉu sao , thik chửi thì chửi cmn luôn đi , bây h đàn rot to tướng rồi ms chửi , mà xl ,nhà e k có thói quen bán chó bệnh đâu b ạ , e tự tin khẳng định , đến thời điểm này , chưa ai mua chó nhà e về mà bị chết hay ốm cả , b có thể qua nhà e , xem chó nhà e có con nào tên là ghẻ và hạ bàn k , con chó khốn nạn lại ném đá jấu tay , vừa ăn cướp vừa la làng

kaiandken

neu mua tu thang 3 ma gio noi ha ban thi ko ai tin dc vi co the ve ban ko cham ko cho di the duc co the cho nha ban. bi ha ban` la chuyen binh thuong

kaiandken

con mua ban thi thuan mua vua ban cung co nhung nguoi ban'cho' ko ra gi va cung co nhung nguoi dam/ bao uy tin vi nguoi ta con lam an lau dai day' cung lam mieng com manh ao cua nguoi ta con`noi den vat nuoi nay mua con song mai chet thi cung danh chiu biet lam sao dc minh cung dung khach quan ma noi thoi neu that su ban mua phai cho benh. khi bat ve doi ba ngay thi ban nen noi chuyen truc tiep voi chu thot