• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần xin gấp 1 em cún to to

Mr Binh

Chẳng là : nhà em mới bị câu mất em forTUN lai, nuôi được 9 năm rồi, cũng phải khoảng 30kg. giờ không có em nó thì cánh trộm - chích sẽ hỏi thăm thường xuyên mất. Em mong muốn xin được 1 em nói chung là càng lớn càng tốt. đi mua thì em không có tiền triệu. Chó ta càng thích, đặc biệt được màu vàng thì không khác gì trúng giải đặc biệt ạ. Anh ( chị ) nào có nhu cầu không muốn nuôi thì buZZ cho em với ạ. NẾu muốn em xin mời về thăm gia đình em để tin tưởng giao trứng cho người hiền ạ.

em xin cám ơn!
LH: 0904.878.188. em ở Cầu giấy ạ

Hjx tiếc quá , em Jun nhà mình là chó ta cân cũng đc 20kg nhưng cần cho gấp mà chưa kịp tìm đc người nhận nuôi nên mẹ mình đã .... thịt .. buồn kjnh khủng .EM í trông nhà thì cứ fải gọi là thôi rồi luôn ... mỗi tội lông màu đen thôi nhưng huyền đề khôn lắm ,biết wc đúng chỗ :((. Thôi càng nhắc càng buồn, chúc bạn sớm tìm đc chú chó ưng ý nhé. Tớ thấy kác em chó ta tòan bị đưa đi thịt thôi, thương lắm

yoon8686

Hjx tiếc quá , em Jun nhà mình là chó ta cân cũng đc 20kg nhưng cần cho gấp mà chưa kịp tìm đc người nhận nuôi nên mẹ mình đã .... thịt .. buồn kjnh khủng .EM í trông nhà thì cứ fải gọi là thôi rồi luôn ... mỗi tội lông màu đen thôi nhưng huyền đề khôn lắm ,biết wc đúng chỗ :((. Thôi càng nhắc càng buồn, chúc bạn sớm tìm đc chú chó ưng ý nhé. Tớ thấy kác em chó ta tòan bị đưa đi thịt thôi, thương lắm
hic hic... sao mama bạn "ác" xế.. mama mình mà dám thịt chó iêu của mình thì... có mà giận cả năm, :(