• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần xin Chow chow.. pls :)

SamCutie

E đang rất mê Chow chow :) Vì còn là hs nên koh đủ tiền để mua 1 con thật tốt :) Ai có lòng tốt .. có thể cho e 1 con ^^ Hihi

tdt1706

Member
bạn lại sắp gây sóng gió ở VP nữa rồi,bạn đã tìm hiểu xem đk để chăm sóc tốt cho 1 e Chow chow là cần những gì chưa?ko nuôi chow chow như chó cỏ được đâu bạn nhé.tiền chít ngừa,cham sóc lông,sữa tắm,ăn uống để đảm bảo dinh dưỡng tốt,.....trung bình 1 tháng cân từ 800-1500k để chăm sóc cho e Chow chow.nếu bạn đã chuẩn bị được những điều đó thì hãy nghĩ đến việc đón 1 e chow chow về.không ai dại tặng cho bạn 1 con chow chow gần chục triệu cho 1 bạn hs ko đủ đk nuôi bé đâu.vài góp ý mong bạn suy nghĩ và close topic.Thân!:)

py103

Member
Đời nhiều ca khó đỡ...............................................................
......................

bạn nên xem lại khả năng nuôi của bạn!Vì nếu bạn xin mà không nuôi được thì cũng vậy à!

jenny_Q

Vietpet sponsor
................................................................. khôn thật

lollipop™

Member
một nhóc chow chow cỡ rẻ nhất cũng 8 triệu đổ lên, bạn còn là học sinh, không có tiền mua xin là đúng, nhưng còn bao nhiêu tiền chăm sóc, tiền thuốc men nếu chẳng may cún mắc bệnh, bạn tính sao ? chắc lúc đấy lại thấy một bài tặng chow chow mất ; mình nói cũng không có ý gì, nhưng mong bạn nghĩ kĩ, đủ thời gian, tiền bạc cho một chú chó cảnh thì cố dành dụm, đường đường chính chính đi mua thì tốt hơn, và mình nghĩ với giá tiền như thế thì ít ai đem tặng lắm bạn à

Doremi25

Member
nếu bạn có 1 bé chow chow,bạn có đem đi tặng k?thì ngta cũng như bạn thôi,nên có cái nhìn thực tế chút.k ai dại gì đem tặng,nếu k có đk nuôi nữa thì ngta sẽ bán cho những người có đk để chăm tốt cho e ấy chứ bạn k có 1 đk gì thì nuôi e ấy = cách gì đây?nuôi = niềm tin?:))

bạn cứ chờ nhé khi nào minh có chow chow mà mình chán hoặc k có thời gian chăm sóc e nó thỉ mình tặng bạn nhé.=))=))=))