• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần xin 1 bé mèo con aa

duongtu91

Chào các bạn. Mình tên Tú, sn 91, nhà ở Nam Dư, Lĩnh Nam. Nhà mình có 2 vc, nên hơi buồn. Muốn nuôi 1 chú mèo cho nó quấn chân. Bạn nào có chú mèo nào không muốn nuôi hoặc thừa cho mình xin 1 chú. Vk mình rất yêu mèo. Mình không phải thương lái gì.Các bạn có thể kiểm tra bằng cách đến nhà mình chơi( Ngách 68, ngõ 467, Lĩnh Nam). Và nếu cho mình xin thì lúc nào nhớ bé có thể đến thăm. Hôm nọ mua 1 chú ở cầu Mai Động về, dc 1 ngày thì chú ra đi. Buồn lắm. Ng ta bảo mày mua phải mèo bệnh rồi, hoặc mèo Trung Quố chưa thuần. Thôi nói đến lại chán. Mình mong bạn nào có lòng xin 1 chú nhé. mèo gì cũng yêu. Và lúc nào rỗi mời bạn đến thăm e nó. Mình xin nhà bạn nào gần gần càng tốt. Ai cho lh mình: 0984763811. Tú. sn 91