• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần xin ý kiến của a Hùng_Phong_Bt về bé cún chihuahua ạ

Tinlove

E hâm mộ a hùng_phong_bt và những chú cún của a đã lâu, nhưng vì nhà hơi xa nên không lên mua cún của a được, hôm trước a cũng đã trả lời 1 bài viết của e rồi ạ, vì có nhiều điều chưa hiểu hết nên mạn phép xin ý kiến của a ạ. E có mua bé cún chihuahua từ 1 người gần nhà, bé cũng xinh nhưng gần 3 tháng tai ko dựng lên, e cũng thừ những cách a chỉ dạy mà chưa thấy kết quả, a xem giúp bé có thuần hay lai không giúp e ạ, cũng có 1 vài người nói tai bé đang lên, ko biết có phải ko, e sợ bé cứ cụp mãi suốt đời thì buồn

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
E hâm mộ a hùng_phong_bt và những chú cún của a đã lâu, nhưng vì nhà hơi xa nên không lên mua cún của a được, hôm trước a cũng đã trả lời 1 bài viết của e rồi ạ, vì có nhiều điều chưa hiểu hết nên mạn phép xin ý kiến của a ạ. E có mua bé cún chihuahua từ 1 người gần nhà, bé cũng xinh nhưng gần 3 tháng tai ko dựng lên, e cũng thừ những cách a chỉ dạy mà chưa thấy kết quả, a xem giúp bé có thuần hay lai không giúp e ạ, cũng có 1 vài người nói tai bé đang lên, ko biết có phải ko, e sợ bé cứ cụp mãi suốt đời thì buồn

Hi em.
Về vấn đề này thì có nhiều yếu tố lắm, từ cách chăm dưỡng đến sức khoẻ của nó nữa, đồng thời bổ sung canxi và cần phải tắm nắng thêm cũng có trường hợp ngoại lệ là cụp mãi không đứng được nè. anh vào xem hình không được nên cũng chẳng biết tư vấn cách gì giúp cho em nữa......?

soclo

Xin ý kiến đánh giá của bác Hùng Phong bình tây về bé chihuahua nhà e

Bé nhà e 10 tháng, đực, nặng 1,2kg. Bà chị đang muốn nuôi nhưng e ko biết lấy bao tiền. Em xin ý kiến bác hùng và các bác nha

soclo

Xin ý kiến đánh giá của bác Hùng Phong bình tây về bé chihuahua nhà e

Bé nhà e 10 tháng, đực, nặng 1,2kg. Bà chị đang muốn nuôi nhưng e ko biết lấy bao tiền. Em xin ý kiến bác hùng và các bác nha

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
:x Hi em.
Riêng về việc tiền bạc này thì rất khó, nếu đã là chị em với nha thì bao nhiu mà chẳng được ? đôi bên vui vẻ và thương iu chăm sóc cún tốt là ok rồi em.....hihi.