• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cần tim chủ cho 2 bé chó con

Cần tim chu moj cho 2 be chó ta laj phốc . 1 duc 1 caj, 2 be da duoc 50 ngay tuoi, an duoc com tron nuoc thit , ca, suc khoe tot. Gia 300k /1be . gan tet nen cho may be ve voj nha moj don tet. Vj chup = dt nên hơi mờ, aj co nhu cau lh sdt 0938 289 367 ( xem cho taj nha ) . minh o 120 Chu Van An, F12, QBình Thạnh , Hcm . ( ngay truong can bộ , cầu Chu Van An , sieu thj CiTy max ) . aj den truoc bat truoc nha. (Minh bán chứ ko cho ; xin đọc kỷ truoc khj goj; vì có nhiu ban goj chj hoj mak toan xin, neu thuc su cac ban yeu quy chó thj ko ngai bỏ ra 300 ngan mua 1 con cho manh khoe minh yeu thic; chứ mua thj ko dám mua mak dj xin roj về bán laj hay nuoi lớn ko thic nua bỏ em no lang thang; hoac lam thit thj tôj nghiep em no lam ) vj minh cung tung cho nhieu ban roj qua hom sao thj thay em no duoc dang tin bán ).

bé Đực :

bé cái :

hinh 2 bé

mình đã bán ... cảm ơn các anh chị ủng hộ... chúc các bé mau ăn chống lớn ....:x:x