• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần tặng mèo con

Mình có 3 chú mèo con, mình muốn cho đi 2 chú, chỉ là mèo ta thui, 1 con đen tuyền, 1 con có thể coi như nhọ nhem, ăn khỏe, nghịch khỏe, rất khôn. Bạn nào có nhu cầu thì liên lạc với mình, tiền vía mình sẽ nhận là 50k/1 bé vì mình thật sự muốn tìm chủ tốt cho bé, và mình không cho bạn nào là nam nhá.
01675087313

Miro

*hỏi ngu tý* có em nào có thói quen hơi "lập dị" khác người ko bạn, mình cực thích mấy em mèo kiểu ý 8->

LumiLumi

bạn ơi, mèo nhà bạn được mấy tháng rùi. Tiền vía là bao nhiêu hả bạn ? Mình đang cần gấp mèo con, nếu được thì xin qua rước về luôn, cuối tháng rùi mà :D

gvtgtkF

Cách viết của bạn nhìn chung là OK, văn phong ro ràng mạch lạc.
Mình chỉ có góp ý nho nhỏ thế này: nếu mình cô đọng lại được một chút thì ok hơn. Nên tập trung vào vấn đề chính thôi, chứ thế này hơi dài.
Một chút góp ý nhỏ theo ý kiến cá nhân,có gì mong mọi người bỏ qua.
Cảm ơn.

Cách viết của bạn nhìn chung là OK, văn phong ro ràng mạch lạc.
Mình chỉ có góp ý nho nhỏ thế này: nếu mình cô đọng lại được một chút thì ok hơn. Nên tập trung vào vấn đề chính thôi, chứ thế này hơi dài.
Một chút góp ý nhỏ theo ý kiến cá nhân,có gì mong mọi người bỏ qua.
Cảm ơn.
nói cái j mà sàm thế ...............vào vấn đề chính đi ku ...............đừng nói vớ vẫn