• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần tư vấn về bulldog

susan

Member
Có một người muốn bán lại một bulldog cai 3 tuổi ,chỉ đẻ một lứa cách đây 1 năm,Minh đang phân vân có nên mua không các ace rành về bulldog xin tư vấn giúp em vì em không có kinh nghiệm và cũng chưa từng nuôi giống bull nay bao gio.cam on ace nhiu nhiu.

Có một người muốn bán lại một bulldog cai 3 tuổi ,chỉ đẻ một lứa cách đây 1 năm,Minh đang phân vân có nên mua không các ace rành về bulldog xin tư vấn giúp em vì em không có kinh nghiệm và cũng chưa từng nuôi giống bull nay bao gio.cam on ace nhiu nhiu.
Mình cũng đang quan tâm.nghe nói giống này bắt buộc phải đẻ mổ,nếu thế thì những lần tiếp theo có an toàn không nhỉ?các bác có kinh nghiệm chia sẻ với nhé.

nguyenvinhloc

loại này sinh bình thường nha bạn, còn bạn muôn mua Bull đã 3 tuôi thi không nên, hơi già rồi, nếu mua thì nên mua khoảng 1 tuổi là cùng. thân

kunnhim

Member
các bạn cho mình hỏi với bulldog bây giờ có giá khoảng bao nhiêu vậy bull bình thường thôi khôg cần gia phả ý

vutienduc

minh co 1 e bulldog hon 3 thang tuoi nang 10kg,an uong khoe manh,tiem phong day du,nay minh ko co thoi gian cham soc nua,ban nao yeu cun thi minh nhuong lai voi gia la 9trieu co bot chut loc la minh o Thanh Hoa sdt 0968916789