• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần tìm vợ cho Đen nhà mình !

gaquandui

Member
Hiện tại nhà nuôi 2 em nhưng mà em Đen (đực) đã đến tuổi dậy thì , còn 1 em Mi (cái) mới hơn 4 tháng tuổi, mà nhóc Đen cứ đòi cắn cổ bé Mi , cả đêm huỳnh huỵch ở nhà mình không ngủ được :(
Trước còn đỡ , sau 1 tuần tết gửi nhà mẹ KunYeu , được tiếp xúc nhiều với các em xinh đẹp , đâm ra giờ nó thay đổi tính nết , dâm dê quá :(
Mình cần tìm vợ cho nó , nhà ai có mèo cái đến tuổi mà thấy ưng ý em đen thì pm nhé :D
YM: just_saygoodbye_baby

mọi người xem ảnh ở đây nhé :D
http://forum.vietpet.com/showpost.php?p=399421&postcount=12

Kún¥êu

Member
- Híc, thằng Đen nó lên cơn thèm gái sao lại liên quan đến việc ở nhà chị nhỉ, rõ ràng là chị cho thằng Đen ở riêng với tụi mèo đực rồi, có dây dưa gì với bọn mèo cái đâu. Chị nghĩ thằng này nên cho làm công công thôi, chứ dâm dê thế này thì con cái nhà nào chịu nổi. ;)
- Hai em nhớ để ý cái vết thương ở tai thằng Đen nhé. Thấy nó gãi chỗ vết thương là phải đánh nó ngay, nếu không khó khỏi lắm. Thi thoảng sang bên nhà anh chị thì cho 2 đứa Mi và Đen đi nữa nhé, chắc chắn cho 2 đứa sang sẽ có phô mai đem về :D

gaquandui

Member
đấy là em nói thế thui chứ có bảo tại ỏ nhà chị đâu :D , ko biết có cô mèo nào để ý tới anh chàng Đen lì lơm và bẩn thỉu này ko :D

otawan

Member
Cho mình đăng kí được không mình cũng có một em mèo mun nhưng nó vừa đi lấy đực ở trường chinh không biết có được không nếu ko được thì mình mang nó qua nhà bạn dc không, sản phẩm thì sẽ chia theo tỉ lệ hoặc mình sẽ giửi ít tiền phí cho em í bồi dưỡng :D

benaxinh

Member
bạn ơi, em Đen nhà bạn có chịu lấy girl xinh NĐ ko? nhà tớ đang có 1 bé. mà ko biết bạn có đồng ý cho Đen về ở rể ko

Hay em cho con Xu béo khó tính nhà em qua bên nhà anh nhỉ ???.... hjzzz… cho nó tới con ỉn nhà anh Nam nó cũng không ưng… chả ưng ai cả Xấu tính. Mãi ko cho em cháu bế..

gaquandui

Member
@ benaxinh : mình quê ở NĐ nè bạn :D nhưng ở NĐ thì có 1 bé mèo Nga đã 5 năm tuổi cũng đang cần tìm vợ ;)) bé rất chi là béo tốt :D nếu bạn thấy ok thì mình cho nó đi ở rể nhà bạn cũng được :D còn bé Đen thì mình không mang nó về được rùi :D
@ baby.kinmy : Ỉn nhà thằng Nam ko chịu hay do Xu béo nhà em ko chịu :-ss lấy dc giống con Ỉn thì tốt quá , 2 bố mẹo đều to con ;))

phenmaleat

Active Member
chắc tại nhà chị bích có 2 em mi và chi xinh quá ấy mà,hơn nữa em chi lại đang gọi đực mà

benaxinh

Member
Mình ở ngay trong thành phố thôi. bạn ở đâu thế? có thể cuối tuần này mình về. có gì mình qua rước em ý về lun được không?

hôm mày gọi tao đang đi off, say sưa về muộn nên không qua được!!!! Gì mà Đen nhà mày tìm vợ nhanh thế.
Hôm mang Xu vào mà 2 con chẳng làm gì hihi chắc con ngố nhà tao lại bầu bí rồi vì tối qua lại thấy con Ỉn gào. Mà con Ngố nằm đó nó mà còn gào thì chắc là....

gaquandui

Member
mình thì tuần sau mới về , bạn pm qua ym : just_saygoodbye_baby nhé , cho dễ nói chuyện :D

Miu.Babie

A ơi! E có 1 bé Nga lai Ba Tư màu đen hug đỏ kũg đag gào đực. A cho E hỏi giá 1 lần phối giốg là bnhiêu hay chia đôi mèo con ạ?

Bạn ơi! bé Đen nhà bạn là giống mèo gì vây? Cho mình đăng kí với. Minh add nick bạn rồi. Mình gửi bé Bun ở nhà anh Cường nhưng Bim hiền quá nên không được. Chắc pai cần Đen ra tay=)). Bun ở nhà đòi đó mah không hiểu sao sang nhà a Cường lại không chịu. Chỉ sợ Bun về lại đi linh tinh:(.