• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần tìm chủ cho em mèo đực nhị thể trắng đen, béo khỏe béo đẹp, hiền lành, 2 tháng tuổi

Status
Không mở trả lời sau này.

hantannguyet

Chào các bạn,

Em miu nhà mình sinh được 3 con rất xinh và mũm mĩm (trộm vía), 2 em mèo cái đã có chủ đón về nuôi. Còn em mèo đực béo đẹp và rất chi là hiền lành vẫn ở nhà, đang chờ tìm chủ mới đến đón về.

Bạn nào yêu mèo, muốn nhận em mèo này, xin liên lạc với mình theo địa chỉ:

Hằng - 9B, ngách 13/92, ngõ 13, Lĩnh Nam, quận Hoàng Mai, Hà Nội (nhà gần chợ Mai Động), rẽ vào ngõ 13 có nhà máy dệt may Hanosimex, đầu ngách 92 có quán bia hơi Trung Quyên và 1 cây bàng to.

Điện thoại: 0917904020, 04.6330311

P/s: còn 3 ngày nữa là hết tháng 5 âm lịch, bạn nào muốn nhận em ấy về nuôi, cố gắng bắt vào cuối tháng nhé. Vì bắt mèo, người ta kiêng đầu tháng mà.

Thân ái!

hantannguyet

Đây là ảnh của 4 mẹ con nhà miu nhé! Em mèo đực là em tham ăn, ở trên cùng ấy. hi hi

Status
Không mở trả lời sau này.