• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần tìm chỗ uy tín ở tphcm để tiêm chết nhân đạo cho bé cún

tamhdb

Xin chào Admin Và các bạn.

mình có nuôi một chú chó được 11,12 năm rồi, nếu tính theo sơ đồ tuổi chó thì được 80 tuổi. Bé 4,5 tháng nay là yếu dần, không còn đi được nữa, nhà mình tốn 4,5 triệu cho bé tiêm thuốc rồi uống thuốc(ống dinh dưỡng bác sĩ cho),vitamin, canxi này nọ rồi ăn uống thức ăn dành cho ng già như cháo xay các loại, nhưng mà bé vẫn không khá nổi, tiền bạc mình không quan trọng, nhưng thấy bé đau đớn, ng cứ lở loét đủ chỗ dù có cho tắm nắng, mình xót lắm, bé không tự ăn nên mấy tháng liền mình bỏ cháy vô chai bop vào miệng bé. Bé vệ sinh tại chỗ, phân không tốt lắm

Bé có được Cô bác sĩ riêng từ chỗ thú ý trên Lý Chính Thắng khám mỗi ngày, sau đó nhà mình có đưa bé đi đến chỗ thú ý trên Lý Thường Kiệt cả tháng liên tục, nhưng mọi biện pháp từ bác sĩ đều không chữa hết được.

Gia đình mình cả tháng nay suy nghĩ đến việc tiêm một mũi chết nhân đạo để giúp bé thoát khỏi đau đớn, ra đi nhẹ nhàng hơn, nhưng mình không biếy chỗ nào có thể đảm bảo làm được việc này đúng quy cách, mình có hỏi cô Bác sĩ hay tới nhà mình khám cho bé thì cô bảo không có ai làm trừ chỗ bắt chó thả rong ở lý chính thắnng quận 3. Mình ở tphcm nên mình muốn nhờ Ad cùng các bạn có thể giúp mình biết ở tp có chỗ nào uy tín về việc này ko. Mình cảm ơn nhiều lắm