• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần tìm chồng cho chó cái nhà em @@

Nhà em có nuôi tới 1 cặp chó Phú Quốc , đợt trước thì tụi nó có nhảy và đã đẻ đc 1 đợt 4 con khỏe mạnh . Lần này con chó đực ko chịu nhảy nửa mặc dù con cái cứ đòi nhảy miết . Chó đực lúc mới mua chưa biết lựa nên chọn nhầm chó lỗi =.=' . Còn chó cái thì hơi bị ngon :
_Chân 4 huyền đề
_Lưỡi đốm
_Nhà trong hẻm ko có không gian nhưng vẫn bắt chim chuột như cái máy @@

Đây là chó cha mũi hồng =.='

Huyền đề 4 chân :) và cả lưỡi đốm
Em ở Tp.HCM , SDT : 01869179391 . mọi người có gì liên lạc thì coment ở dưới hoặc add yahoo của em : tran_thuc123@yahoo.com . Em mới tập chơi chó nên chưa rành lắm , có gì mong mấy anh chỉ thêm . Thank :)

Em muốn tham gia CLB chó PQ ở TP.HCM thì cách thức ra sao ạ ? Có ai giúp em với . Muốn dạy thêm cho chó , bắt nó ù lì ở nhà hoài tội wá =.='

Con đực bị thoái hóa gien rồi
Con cái thì có chút máu Cỏ ( có móng đeo, tỷ lệ đầu thù, chất lông ...)

Ban nên đọc kỹ bảng tiêu chuẩn chó PQ nhé - chúc bạn vui vẻ với các cún cưng

Thì mình cũng đã nói bên trên rồi mà , con chó đực lúc chưa biết chọn thì mua nhầm con . Còn con chó cái thì mình có xem qua nhìu con thì thấy nó bình thường mà @@