• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần tìm bạn cum!

toangiaphat

Gần 2 tháng nay, mình rong rủi từ nhà bạn bè đến trang mạng. Với hy vọng tìm 1 E cum về làm bạn mà vẫn ko có. Với nhiều lý do: giá quá cao, nếu ưng thì đã bán. Nay mình lên diễn đàn này với hy vọng mong manh, nhà bạn nào có dư hoặc bán thì hay để lại cho mình, mình sẽ nhận nuôi hoặc trả lại tiền sữa cho các bạn. Bạn có thể thăm nó sau khi đã cho về với mình. Mình tên Sanmg 29t ở tphcm ( ở đâu mình cũng sẽ đến miễn đi xe máy được). Cám ơn các bạn!

toangiaphat

Cách nay hơn 1 tháng có 1 chị ở Thủ Đức tặng mình 1 E cúm nhật. Cám ơn chị! Nay mình cần tìm 1 bạn cúm cho bé vui đùa. (Vợ ganh tỵ cũng muốn có 1 bé) Bạn nào dư cho mình xin nhé. LH 0906872870 Sang 29t